What's new

Đi Cam Pu Chia mua xế đây.

Chào tất cả mọi người. Mình đã đọc rất nhiều topic nói về CAMPUCHIA nào là angco nào là siemriep. Nào là các điểm du lich, vì vậy mình sẽ không nói đến các điểm du lich nữa nhe. Nào bây giờ mời các bạn đi với tôi xem THIÊN DƯỜNG XẾ RẺ là như thế nào
attachment.php

Quả này mà ở vietnam . Gặp csgt thì chit.

attachment.php

BMW hai cửa đây. giá 5000$ . thích chưa? thích chưa?

attachment.php

Xế khủng cho dân phượt nha. Thích chưa thích chưa nào. giá rẻ như cho không so với VN nha.

Dòng xe này là gì thế bác thanh_vinh, giá bán của nó bên đấy là bao nhiêu ạ..? Nhìn thích quá đi mất.(c)
Em này là của hang HONDA. 1200ccDN01. em này dài lắm. đẹp thì đẹp nhưng chắc là khó sử dụng vì nó dài đuồn đuỗn. TV ngồi lên mà như nằm bò trên xe vậy nên không xin chạy thử có ảnh TV ngồi trên xe như con nhái luôn. he he, sẽ up sau

Tiếp nữa nè xem để mà thèm rồi tưởng tượng thôi nhé bà con? đem được về rồi . làm giấy tờ nữa giá nó đội lên cao lắm. nhưng vẫn rẻ hơn ở VN mà.Ở bên đó dân nó ít dung xe PKL lắm , toàn đi xe bé tý à. Hỏi tại sao bọn nó bảo ( Dân VN chung mày giầu chứ bọn tao không có tiền đổ xăng ) he he. bó tay

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Đau đầu với xe máy quá rồi. bà con thư giãn máy cái xe oto nhé. xem nhưng không được thèm nhé kẻo về nhà khó ngủ lại bảo tại em nha.

attachment.php

em này giá 14000$ thôi. úi dzaaaaaaaaaa................chết em rồi.

attachment.php

attachment.php

Mua xe rồi đem về VN có dễ không bác?Chắc điện thoại bên Campuchia cũng rẻ lắm,hôm em đi thấy dân Cam xài Iphone 4 nhiều đến chóng mặt.Không biết thiệt hay lõm nữa.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back