What's new

Đi Cam Pu Chia mua xế đây.

Chào tất cả mọi người. Mình đã đọc rất nhiều topic nói về CAMPUCHIA nào là angco nào là siemriep. Nào là các điểm du lich, vì vậy mình sẽ không nói đến các điểm du lich nữa nhe. Nào bây giờ mời các bạn đi với tôi xem THIÊN DƯỜNG XẾ RẺ là như thế nào
attachment.php

Quả này mà ở vietnam . Gặp csgt thì chit.

attachment.php

BMW hai cửa đây. giá 5000$ . thích chưa? thích chưa?

attachment.php

Xế khủng cho dân phượt nha. Thích chưa thích chưa nào. giá rẻ như cho không so với VN nha.

Mua xe rồi đem về VN có dễ không bác?Chắc điện thoại bên Campuchia cũng rẻ lắm,hôm em đi thấy dân Cam xài Iphone 4 nhiều đến chóng mặt.Không biết thiệt hay lõm nữa.

Iphone4 ở Cam là máy xịn vỏ TQ. sẽ có bài viết về đt sau. giờ chỉ nói đến xe thôi nhé.Thân!(NT)

Chán xế hộp chưa nhể. Còn nhiều lắm mà. Bình tĩnh đi nha. Giờ coi xế điếc xem sao nhé. Haizzzzzzzzz........
attachment.php

attachment.php

Em địa hình nầy có giá nhiêu ta. Xin thưa 2500$ không mặc cả. dân cam không có khái niệm mặc cả à nha.

attachment.php

Giờ coi xe nhí chut nha. mệt mỏi quá rồi.he he
attachment.php

attachment.php

attachment.php

trông vậy thôi, chứ giá của cháu nó là 1000$ đó nha

Last edited:
attachment.php

attachment.php

attachment.php

Dân phươt VN mình chơi em này là vừa đẹp vừa tiền lại ngôi lên xe rất thoải mái xe không quá cao. Gầm không quá thấp tiện đi xa, không bị mỏi giá em nay là 6000$

attachment.php

Dân phươt VN mình chơi em này là vừa đẹp vừa tiền lại ngôi lên xe rất thoải mái xe không quá cao. Gầm không quá thấp tiện đi xa, không bị mỏi giá em nay là 6000$

Giá trên là bán trao tay hả bác? Nếu đem về VN thì sao nhỉ, chạy không giấy được mà.:D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,622
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back