What's new

Đi Cam Pu Chia mua xế đây.

Chào tất cả mọi người. Mình đã đọc rất nhiều topic nói về CAMPUCHIA nào là angco nào là siemriep. Nào là các điểm du lich, vì vậy mình sẽ không nói đến các điểm du lich nữa nhe. Nào bây giờ mời các bạn đi với tôi xem THIÊN DƯỜNG XẾ RẺ là như thế nào
attachment.php

Quả này mà ở vietnam . Gặp csgt thì chit.

attachment.php

BMW hai cửa đây. giá 5000$ . thích chưa? thích chưa?

attachment.php

Xế khủng cho dân phượt nha. Thích chưa thích chưa nào. giá rẻ như cho không so với VN nha.

Tình hình bác ở Nghệ an vậy thì chắc anh em mình hẹn dịp nào đó ngồi uống cafe trên skype để được nghe bác chỉ giáo về tình hình xe cộ ở "Cam". Khi nào bác khơi nguồn cho anh em làm 1 chuyến đi cam nha!

Cho Em hỏi một câu: Mấy con cào cào bác có ướm thử rổ giá thế nào không bác? Các cửa hàng có bao làm giấy tại Việt nam hay tự mình làm? Cảm ơn bác

Bác nhanh tay nói cho chúng em biết làm sao hợp thức hoá nó, cách nào làm thủ tục, giấy tờ, bảng số? Đánh thuế như thế nào? thời gian khoảng bao lâu thì xong? Bác trả lời nhanh nha nều không trả lời là em không thăm topic này nữa đâu nhé. Khi đó topic vắng khách bác đừng buồn nhé!!!!!!!!!!!!!!!:))

Last edited by a moderator:
@lambanghieu: Cha này nóng tính thế, mấy chuyện ông hỏi, tui và tất cả dân nhà phượt đều muốn biết hết, nhưng mà đôi khi có những câu trả lời thực tế không thể nào public được, liên quan đến nhiều vấn đề nhạy cảm.

@TruongSonNam_37: Hai đời đó giống nhau y chang. khác mỗi ống xả, đời thấp có nắp tản nhiệt nhỏ( gọi là bô nhỏ) CDI nằm cạnh bình ắc qui. còn loại kia nắp tản nhiệt to( gọi là bô to ) CDI nằm trên bên cạnh đèn pha. Dưới đèn pha có lỗ để thoat tiếng còi. Miền Nam goi là xe SPACY lỗ mũi. Bắc goi là SPACY cử sổ và có một số chi tiết lắp thêm để bảo vệ môi trường.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back