What's new

Đi Cam Pu Chia mua xế đây.

Chào tất cả mọi người. Mình đã đọc rất nhiều topic nói về CAMPUCHIA nào là angco nào là siemriep. Nào là các điểm du lich, vì vậy mình sẽ không nói đến các điểm du lich nữa nhe. Nào bây giờ mời các bạn đi với tôi xem THIÊN DƯỜNG XẾ RẺ là như thế nào
attachment.php

Quả này mà ở vietnam . Gặp csgt thì chit.

attachment.php

BMW hai cửa đây. giá 5000$ . thích chưa? thích chưa?

attachment.php

Xế khủng cho dân phượt nha. Thích chưa thích chưa nào. giá rẻ như cho không so với VN nha.

@lambanghieu: Cha này nóng tính thế, mấy chuyện ông hỏi, tui và tất cả dân nhà phượt đều muốn biết hết, nhưng mà đôi khi có những câu trả lời thực tế không thể nào public được, liên quan đến nhiều vấn đề nhạy cảm.
Ây dà! em đang nóng ruột làm con xe đây. bác biết cũng nên chỉ cho anh em người ta biết chút ít. chứ bác nói toạc ra thì nhạy cảm là phải.
em nghe có bác nói xe tăng còn mang dược về nên muốn biết chút ít thôi mà!

Đem xe từ Campuchia về như cách này nè mấy đại ca :
Ví dụ như mua Spacy từ Cam về :
+ Mua cái xác xe spacy Trung quốc, giấy tờ đầy đủ, cắt lấy số sườn, số máy. Còn xác xe đem bán phế liệu.
+ Qua Cam mua một chiếc Spacy Nhật, thuê nó đem về tới nhà cho mình, tới Sài gòn luôn. Trả tiền tại Cam, lấy xe tại Việt Nam
+ Ráp số sườn số máy vào xe mới. Có xe xịn chạy.
Lưu ý : Bị công an thổi thì chi cho mấy anh đậm đậm, đừng để bị đem xe về đồn.
Cách này dễ áp dụng đối với dòng xe thông thường.
Đối với các dòng xe độc quá thì chấp nhận chơi, chấp nhận bị tịch thu xe. Nếu làm giấy được thì phải thuộc "đẳng cấp" cao lắm.

Giá bên Cam thì rẻ vậy nhưng khi đưa về VN thì bao nhiêu nhỉ? Bác Thanh_Vinh phát giá thử vài con cho anh em nhà phượt nào có nhu cầu tham khảo đi, để ai đó thấy thích thi nhích chứ.

.ở bên đó dân nó ít dung xe pkl lắm , toàn đi xe bé tý à. Hỏi tại sao bọn nó bảo ( dân vn chung mày giầu chứ bọn tao không có tiền đổ xăng ) he he. Bó tay
attachment.php

=> xăng bên này giá cao lắm, luôn gấp rưởi ở vn.
Ghiền con này ^_^, tnks bác !!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,566
191,423
Latest member
dothinh06
Back