What's new

[Đã đi] Đi Singapore - Malaysia trong tháng 7/2010

Status
Not open for further replies.
Chào các bạn.
Các bạn nào thích chuyến du lịch này thì mình lập nhóm cùng đi nhé.
Mình tên: Vũ duy tân
điện thoại: 098.5514.316
mình ở sài gòn
mong sớm gặp các bạn

Mình thấy topic này hay..nhưng chi phí phải cân nhắc lại. nếu bạn đi vào tháng 6 này chắc tớ không kịp chuẩn bị rồi. Cho tớ đặt nửa cục gạch thôi nhé.

Chào bạn Shuhao. Tháng mấy bạn đi được vậy.

ở KL giảm giá cũng mạnh đó bạn ạh

Không cần đem quá nhiều đồ đâu

ví dụ như áo sơmi Valentino Creation ~ 200k VNĐ

Chúc vui

Mình cảm ơn bạn nhiều nhé.
Bạn có muốn đi chung với mình ko.

Chào các bạn buổi tối tốt lành. Mình vừa về đến nhà. Hồi nãy trời mưa.
Các bạn nhớ cẩn thận khi đi đường trời mưa nhé.
Khi trời đang chuyển mưa, các bạn đừng nên chạy nhanh nhé. Cứ từ từ mà chạy. Nếu mưa thì mặc áo mưa, nếu ko có thì tạm trú mưa.
Và nếu trời mưa lớn thì cũng ko nên chạy. Bởi vì trời mưa làm cản tầm nhìn các bạn, và đường rất trơn.
Mình nói điều này thì cũng thừa, vì điều này các bạn, ai cũng biết cả.
Căn nguyên mình nói vấn đề này là do hồi nãy mình đi về và thấy 1 vụ tai nạn, nhìn ghê lắm. Cũng do chạy nhanh để khỏi mắc mưa. Hic.

Thân gởi các bạn ghé thăm topic.
Mình rất thích chuyến đi này.
Thực sự mình rất mong có bạn đồng hành. Mình chưa bao giờ đi xa 1 mình cả.
Ko phải mình sợ. Mà mình đi chơi tập thể quen rồi. Mình ko thích cảm giác cô đơn.
Đặc biệt nơi xa xứ. Hic. Các bạn tưởng tượng xem Trong không gian, cảnh vật xứ người. Có 1 mình lặng lẽ đi trong đêm vắng. Híc, cảm giác nhớ mái ấm gia đình, nhớ người thương, hic, Chắc bùn lắm nhỉ, hỳ hỳ. Các bạn thông cảm. Mình ko thích cô đơn. Hì hì. Nhưng mình lại thích đi chơi xa.
Mình rất mong có các bạn cùng đi với mình.
Chúc các bạn sức khỏe và thành công trong cuộc sống

Chào các bạn buổi tối tốt lành. Mình vừa về đến nhà. Hồi nãy trời mưa.
Các bạn nhớ cẩn thận khi đi đường trời mưa nhé.
Khi trời đang chuyển mưa, các bạn đừng nên chạy nhanh nhé. Cứ từ từ mà chạy. Nếu mưa thì mặc áo mưa, nếu ko có thì tạm trú mưa.
Và nếu trời mưa lớn thì cũng ko nên chạy. Bởi vì trời mưa làm cản tầm nhìn các bạn, và đường rất trơn.
Mình nói điều này thì cũng thừa, vì điều này các bạn, ai cũng biết cả.
Căn nguyên mình nói vấn đề này là do hồi nãy mình đi về và thấy 1 vụ tai nạn, nhìn ghê lắm. Cũng do chạy nhanh để khỏi mắc mưa. Hic.
Hihi, Chết cười em vuhita này mất. Tiếc quá vì em không nhập với nhóm chị được chứ có em đi cùng thì vui lắm đây :)).
Đi một mình cũng có cái thú riêng em ạ. Cả ngày đi bộ mệt mỏi đêm về lại ngủ li bì ý mà không có thời gian để cô đơn đâu em.
Thân,

Hihi, Chết cười em vuhita này mất. Tiếc quá vì em không nhập với nhóm chị được chứ có em đi cùng thì vui lắm đây :)).
Đi một mình cũng có cái thú riêng em ạ. Cả ngày đi bộ mệt mỏi đêm về lại ngủ li bì ý mà không có thời gian để cô đơn đâu em.
Thân,

Chúc chị Pisa đi vui vẻ nhé. Chắc hôm nay chị háo hức lắm nhỉ.
Tiếc quá, chị ạ. Cái cảm xúc "Bỗng dưng nổi hứng" của em nó đến chậm quá. nếu sớm hơn chút nữa là em biết diễn đàn này và xin gia nhập nhóm chị rồi.
Chúc chuyến đi của chị thành công tốt đẹp.

Chúc các bạn ăn trưa ngon miệng.
Có 1 bạn đăng ký nhóm mình rồi.
Lịch trình sẽ điều chỉnh cho phù hợp với nhóm.
Các bạn tham gia nhé.

:) bạn này vừa dzui vừa sến. Đi chung với nhóm bạn chắc nhịn cười hok nổi nói chi là buồn hen.

Hì hì.
Mình cảm ơn bạn nhé. Ừa, có lúc mình sến vãi đấy bạn ạ. He he. Nghĩ lại thời còn đi kưa cẩm nàng. Đứng dưới mưa chờ, híc híc, giận hờn như con nít. Ek Ek. Mắc cỡ quá.
Bi giờ vẫn sến mà lị. He he he.
Quan điểm sống của mình là: Không phải lúc nào cũng cứng nhắc, khô khan. Phải có ẩm ướt, giông bão nữa thì đời mới thú vị chứ pác nhỉ. He he.
Sau chuyến đi này, có lẽ em sẽ thành nhà văn mất. Chắc chuyển nghề "tạo con số" sang nghề "tạo con chữ" quá. hìhì.
Em đùa tí, chứ em mà viết văn í à. Chắc nghe mùi chua chua, thum thủm. ặc ặc ặc.

Hân hạnh chào đón các pác tham gia cuộc hành trình vượt biển Đông. (Nổ tí cho sang) hì hì hì

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,929
190,269
Latest member
vesinhcongnghiepq8
Back