What's new

Giầy nào????

Status
Not open for further replies.
Có thông tin cho biết StarForce cao cổ có vẻ hơi bó cổ chân, gây khó chịu cho người đi lâu trong ngày.
Các bác có phản hồi gì không?

Có thông tin cho biết StarForce cao cổ có vẻ hơi bó cổ chân, gây khó chịu cho người đi lâu trong ngày.
Các bác có phản hồi gì không?
anhminh đã làm quen với Starforce. Lúc đầu thì thấy hơi vướng bọng chân nhưng sau khi làm quen vài hôm thì thấy hài lòng rồi.

Em thấy có giầy da cổ cao của bọn Timberlant rất tốt, chống nước, đi rất bền, đế nó không mềm, nhưng càng đi thì càng êm chân, không co cảm giác mỏi.
Ngoài ra còn có một số hiệu khác như các bác đã nói. Có thể vào khu chợ Nga trong SG tìm mua, có khá nhiều. Giầy Tim thì rất hiếm trong chỗ này, nhưng nhiều hiệu khác thì dễ tìm.

Giầy Tim có cửa hàng trong mấy Commercial centre, có thểm tìm trong ý, nhưng giá thì đắt lắm

hôm thứ 7 rồi e mua được 1 đôi Docker's số 41 ở đây! định vào giới thiệu mọi người thì bác xxhuy giới thiệu trước rùi! :D

đôi Docker's e xem trên web vnshoes thì để giá 250k, nhưng đến nhà xem và mua thì ku đó bán có 200k :D, hỏi ra mới biết loại giầy cao cổ ít người mua (ku này còn nhiều đôi cở 40-41-42 màu trắng xám và nâu đen) nên giảm giá đề đẩy bớt hàng.
Mua xong em chạy ra TBS Plaza (Nguyễn Văn Trỗi) mua 1 chai xịt bảo quản da giày của ecco 155.000 (gần bằng tiền mua đôi giày, hehe) - gặp chị chủ trung tâm khá vui vẻ và cho biết - đôi em đang mang giá chính thức là 115USD bằng da bò thật - chống nước, xuất qua thị trường USA & Canada (c)
=> sướng ;)

Hồi trước em ở Đan Mạch, hay dùng cái bình xịt để xịt lên áo gió, giầy để chống nước. Hồi về vn định mang mấy bình về, nhưng nó ko cho mang lên máy bay.
Không biết ở HN có chỗ nào bán ko nhỉ?

hôm thứ 7 rồi e mua được 1 đôi Docker's số 41 ở đây! định vào giới thiệu mọi người thì bác xxhuy giới thiệu trước rùi! :D

đôi Docker's e xem trên web vnshoes thì để giá 250k, nhưng đến nhà xem và mua thì ku đó bán có 200k :D, hỏi ra mới biết loại giầy cao cổ ít người mua (ku này còn nhiều đôi cở 40-41-42 màu trắng xám và nâu đen) nên giảm giá đề đẩy bớt hàng.
Mua xong em chạy ra TBS Plaza (Nguyễn Văn Trỗi) mua 1 chai xịt bảo quản da giày của ecco 155.000 (gần bằng tiền mua đôi giày, hehe) - gặp chị chủ trung tâm khá vui vẻ và cho biết - đôi em đang mang giá chính thức là 115USD bằng da bò thật - chống nước, xuất qua thị trường USA & Canada (c)
=> sướng ;)

Bác cho em hỏi, tại sao giá lại rẻ vậy, có phải là giầy xịn không hay là đồ giả ?

Nhà em không tin mấy cái đôi giầy gia công mua ở VN đâu các bác ạ. Em đi đôi nào cũng bị bung mõm, lở loét lung tung. Còn giầy mua ở nước ngoài về thì thường mòn hết đế chán thì vứt.
Các bác mua giầy để ý thấy loại giầy leo núi dã ngoại rất ít khi là giầy cao cổ kiểu star force. Đa số chỉ quá mắt cá chân thôi chứ cao quá đi lại rất bất tiện.
Chia buồn với bác nào vừa đầu tư đôi Star Force.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back