What's new

[Hỏi đáp] Hành trang du lịch châu âu phù hợp với phong cách thời trang

Bảo mật cỡ nào cũng ko chống được bọn rạch túi bạn ạ …. Theo mình biết thì có một số sản phẩm giỏ xách có tích hợp tính năng ID Lock ở một số ngăn quan trọng để tránh hiện tượng “ bị thó “ tài sản, mà giờ mình không nhớ ra tên nữa, bạn thử hỏi bác Gồ xem sao
Chúc bạn có kỳ nghỉ thiệt zui ^^

Cám ơn bạn ,mẫy nay bận lo cho việc chuẩn bị nên không ol được, mình sẽ nghiên cứu

Đây, em gửi thớt:

22380HKH_main_T

• kiểu dáng kết hợp giữa túi xách và ba-lô. Người dùng có thể sử dụng phần tay cầm phía trên túi để dùng như một túi lớn, hoặc sử dụng phần quai đeo phía sau như một chiếc ba-lô
  • Nhiều ngăn nhỏ rộng rãi bên trong túi giúp người dùng dễ dàng sắp xếp các vật dụng cần thiết
  • mặt ngoài túi được bố trí thêm nhiều ngăn nhỏ chống thấm nước
  • Sản phẩm được làm chất liệu nylon chống đạn mềm mại nhưng vô cùng chắc chắn

Và đây:

Xin phép gửi tiếp sản phẩm thứ 2 theo yêu cầu của Thớt và bạn đọc :

22043GA2_main_T

Trọng lượng:
4.635 kg
Chất liệu chủ yếu:
FXT ballistic nylon giúp tăng khả năng chống trầy của sản phẩm.

• Đây cũng là sản phẩm được kết hợp từ hơn 30 cải tiến trong thiết kế và hơn 14 bằng sáng chế đã giúp tạo nên danh tiếng của TUMI
  • 4 bánh xe xoay chuyển 360 độ được thiết kế lõm vào bên trong va-li nhằm tăng sức chứa và tăng sự ổn định khi di chuyển.
  • Cấu trúc khung Durafold™ Construction được cấp bằng sáng chế giúp làm củng cố thêm bộ khung của va-li cũng như tăng tính bền bỉ cùng tuổi thọ của sản phẩm.
  • Phần nắp va-li được làm từ chất liệu chống va đập với bốn góc chú trọng tăng độ bền.
  • Hệ thống trợ lực X-Brace 45® bên trong mỗi sản phẩm giúp mang đến kết cầu bền bỉ nhất
  • Va-li có tay cầm kéo dài được 3 nấc, hệ thống khóa Lever Lock™ Expansion System mở ra và đóng lại một cách dễ dàng nhưng cũng rất an toàn để mang giúp va-li nới rộng thêm 2 mức nữa nhằm tăng không gian để hành lý
  • Các sản phẩm va-li Alpha 2 được làm từ chất liệu vải nylon chống đạn đặc trưng FXT® siêu bền độc quyền của TUMI.

Sản phẩm mang một phong cách tinh tế thích hợp cho mọi chuyến hành trình - đi leo núi, những chuyến du lịch vòng quanh Châu Âu bằng đường sắt, hay một kỳ nghỉ tắm biển dài ngày chỉ dành cho 2 người. Chiếc va-li cung cấp thêm một ngăn dưới có cấu trúc riêng biệt, được ngăn bởi 1 màn có khóa kéo, thích hợp để đựng giày hoặc bất cứ vật dụng gì cần thiết.

“Xách vali lên và đi” , thế thôi ……. :D
Bảo mật cỡ nào cũng ko chống được bọn rạch túi bạn ạ …. Nhưng theo mình biết một số sản phẩm giỏ xách có tích hợp tính năng ID Lock ở một số ngăn quan trọng để tránh hiện tượng “ bị thó “ tài sản.Ví dụ công nghệ công nghệ Tumi ID Lock™.

Nếu mang theo đồ điện nhớ chuẩn bị Jack 3 chấu , hiện tại nguồn điện Việt Nam là 220v , còn các nước phát triển chỉ có 110v , họ luôn đảm bảo nối đất nên thiết bị phải có 3 chấu và mình không nhầm thì cấu tạo phích cắm khác hoàn toàn VN ( vì 1 lần mình qua singapo, có chuẩn bị trước phích 3 chân nhưng vẫn ko xài dc )
Vì vậy bạn nên chọn loại nào đa dụng và chuẩn quốc tế nhé:

Bộ chuyển đổi điện năng này là một thiết bị nhằm giúp người dùng thuận tiện hơn khi đi lại, cung cấp bốn cấu hình cắm khác nhau trong một sản phẩm kết nối điện trên mặt đất. Sản phẩm được sử dụng tại 150 quốc gia và phù hợp để sử dụng với hầu hết dây cắm có 2 hoặc 3 chân. Sản phẩm giúp bạn nạp năng lượng cho các thiết bị điện tử một cách an toàn, đặc biệt mỗi khi bạn đi công tác hoặc đi du lịch. Bộ chuyển đổi điện năng này thích hợp để dùng cho các thiết bị di động như: laptops, máy nghe nhạc MP3, máy chụp hình kỹ thuật số, điện thoại cầm tay, loa du lịch, PDA - thiết bị kỹ thuật số hỗ trợ cá nhân. Đi kèm với sản phẩm là 1 túi đựng được làm từ chất liệu FXT ballistic nylon giúp tăng khả năng chống trầy của sản phẩm.
Kích thước:
Chiều cao : 7,62 cm
Chiều rộng: 6.35 cm
Chiều sâu: 6,985 cm
Trọng lượng:
0.405 kg

Bác cho em xin mấy cái giá và website bác Tumi ơi , đưa hình và tính năng thì ok đó , nhưng mà ko thấy giá và ko biết chỗ nào bán mà tới ngó

Bác thớt bảo cuối tuần đi mà giờ bác Tumi mới đưa tin thì chắc chờ bác ấy qua đó mua luôn

Còn 2 ngày nữa mà bác :D

Bác cho em xin mấy cái giá và website bác Tumi ơi , đưa hình và tính năng thì ok đó , nhưng mà ko thấy giá và ko biết chỗ nào bán mà tới ngó

Tumi.com bác ạ

Chống cả đạn cơ ak , bá đạo đấy

PHượt bá cháy luôn (c)

Còn tiếp cho bác Thớt:

Đây là chiếc túi vải mềm mại thích hợp cho những chuyến đi ngắn ngày dịp cuối tuần. Bên trong và ngoài túi được thiết kế các ngăn đựng phụ kiện, tay cầm bằng da, và một quai đeo vai có thể dễ dàng tháo rời khỏi túi. Miệng túi được may khóa kéo đôi đi kèm với một khóa nhỏ nhằm tăng tính an toàn cho mỗi sản phẩm. Túi được đính kèm 1 thẻ tên (ID Tag) - có thể khắc tên người dùng và một dải vải dài (Add - A - Bag Sleeve) trên túi nhằm giúp người dùng dễ dàng gắn túi vào phần tay cầm sau của các loại va-li khác.

Kích thước:
Chiều cao : 31.75 cm
Chiều rộng: 45,72 cm
Chiều sâu: 21.59 cm
Trọng lượng:
1,8 kg
Chất liệu chủ yếu:
Da thuộc napa (Napa Leather)

Bên trong túi rộng rãi, có một ngăn có khóa kéo được tích hợp công nghệ Tumi ID Lock™. Đây được xem là một điểm nhấn của túi giúp bảo vệ những dữ liệu cá nhân đã được mã hóa như thông tin trên thẻ CMND, thẻ tín dụng, và passports của người dùng.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,642
190,155
Latest member
danhtuliem
Back