What's new

[Hỏi đáp] Hành trang du lịch châu âu phù hợp với phong cách thời trang

Nếu mang theo đồ điện nhớ chuẩn bị Jack 3 chấu , hiện tại nguồn điện Việt Nam là 220v , còn các nước phát triển chỉ có 110v , họ luôn đảm bảo nối đất nên thiết bị phải có 3 chấu và mình không nhầm thì cấu tạo phích cắm khác hoàn toàn VN ( vì 1 lần mình qua singapo, có chuẩn bị trước phích 3 chân nhưng vẫn ko xài dc )
Vì vậy bạn nên chọn loại nào đa dụng và chuẩn quốc tế nhé:

Bộ chuyển đổi điện năng này là một thiết bị nhằm giúp người dùng thuận tiện hơn khi đi lại, cung cấp bốn cấu hình cắm khác nhau trong một sản phẩm kết nối điện trên mặt đất. Sản phẩm được sử dụng tại 150 quốc gia và phù hợp để sử dụng với hầu hết dây cắm có 2 hoặc 3 chân. Sản phẩm giúp bạn nạp năng lượng cho các thiết bị điện tử một cách an toàn, đặc biệt mỗi khi bạn đi công tác hoặc đi du lịch. Bộ chuyển đổi điện năng này thích hợp để dùng cho các thiết bị di động như: laptops, máy nghe nhạc MP3, máy chụp hình kỹ thuật số, điện thoại cầm tay, loa du lịch, PDA - thiết bị kỹ thuật số hỗ trợ cá nhân. Đi kèm với sản phẩm là 1 túi đựng được làm từ chất liệu FXT ballistic nylon giúp tăng khả năng chống trầy của sản phẩm.
Kích thước:
Chiều cao : 7,62 cm
Chiều rộng: 6.35 cm
Chiều sâu: 6,985 cm
Trọng lượng:
0.405 kg

Em thíc cái này, nhìn Hi-tech vãi, nhưng mà hơi nặng, tới nửa ký thì vác hơi mệt bác ạ

Em thíc cái này, nhìn Hi-tech vãi, nhưng mà hơi nặng, tới nửa ký thì vác hơi mệt bác ạ

Sản phẩm nặng 0.4 kg, đúng là hơi nặng nhưng bù lại là sự chắc chắn và tiện dụng bác ạ, với khả năng tùy biến các chân cắm bác, thiết bị phù hợp với rất nhiều loại ổ cắm khác nhau, và quan trọng hơn nữa là độ an toàn bác ạ

Bác nào có Lap xịn , máy quay phim hay thứ gì mắc tiền thì nên múc cục này - cái laptop của em mới vừa rồi chập điện cái bụp , thay IC và nguồn hết 1,65 triệu,vì vậy thay vì tiền sửa đó thì mua thiết bị bảo vệ cho tốt, mắc chút mà an toàn các bác ạ

Bộ chuyển đổi điện năng này là một thiết bị nhằm giúp người dùng thuận tiện hơn khi đi lại, cung cấp bốn cấu hình cắm khác nhau trong một sản phẩm kết nối điện trên mặt đất. Sản phẩm được sử dụng tại 150 quốc gia và phù hợp để sử dụng với hầu hết dây cắm có 2 hoặc 3 chân. Sản phẩm giúp bạn nạp năng lượng cho các thiết bị điện tử một cách an toàn, đặc biệt mỗi khi bạn đi công tác hoặc đi du lịch. Bộ chuyển đổi điện năng này thích hợp để dùng cho các thiết bị di động như: laptops, máy nghe nhạc MP3, máy chụp hình kỹ thuật số, điện thoại cầm tay, loa du lịch, PDA - thiết bị kỹ thuật số hỗ trợ cá nhân. Đi kèm với sản phẩm là 1 túi đựng được làm từ chất liệu FXT ballistic nylon giúp tăng khả năng chống trầy của sản phẩm.

Lúc đầu đọc e tưởng nó là cục adapter cơ đấy, thật ra nó là cái phích cắm đúng ko bác Tumi

em tưởng là cục adapter phù hợp mọi thiết bị thì em hốt liền ấy (K)

Bác này cứ ngây thơ, mỗi thiết bị đều có điện thế và công suất khác nhau, làm sao mà có thứ nào có thể "Bao" tất cả thiết bị dc. Bác Tumi viết nhầm đấy thôi, hoặc là google dịch nhầm =))

Sry các bác, em dịch nhầm, nó là thiết bị chuyển đổi đầu cắm thôi, nó có thể cắm vào bất cứ ở cắm nào sau đó thiết bị phích cắm nào cũng có thể cắm tiếp nối zô nó. Bên trong thiết bị đầy đủ các tính năg an toàn : nối đất, chống chạm, quá dòng .... và được 1 túi chống shock khi di chuyển

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,642
190,155
Latest member
danhtuliem
Back