What's new

I AM A NEWBIE (Mem mới nên đọc)

Chào tất cả các bạn . Mình mới đăng ký sáng nay tay rằng đả PHƯỢT PHÍM trong Forum khá lâu rồi . Mình tên TRUNG 40 tuổi hiện đang làm việc tại TPHCM .vào đây nhìn thành tích của các PHƯỢT < KỤ > mình phát hoảng luôn . đi gì mà kinh thế . mình thì chả biết PHƯỢT PHIẾC no là cái lẽ gì củng chẳng có tấm ảnh nào . Được cái cứ đi = xe máy là khoái < cái này đúng tinh thần PHƯỢT 100% > sơ sơ đâu khoảng 20 chuyen TPHCM - PHÚ YEN và ngược lại chuyến đầu tiên năm 1994 = Win 100 chuyến mới nhất kỳ nghỉ lể 30/4 , 1/5 mới đây chạy cả 2 chiều về và vào lại . Đơn độc 1 mình chạy suốt đêm .
Mình ước ao sẽ chinh phục đươc nhửng con đèo nổi tiếng ở 3 miền NGOẠN MỤC . OMEGA , HẢI VAN . ĐÈO NGANG . PHA ĐIN ,LỦNG LO , KHAU PHA , MẢ PÌ LÈNG , Ô QUY HỒ .v.v nhửng con thác tuyệt vời nhửng cung đường trong mây . nhiều quá nhiều quá ..........
Ấp ủ nhiều nhưng điều kiện k cho phép nên đành PHƯỢT PHÍM chờ cơ hội ...
< cơ hội vẩn ờ dạng tiềm năng chưa khai thác được > ;)

Chào cả nhà! em vừa đọc xong nội quy, hơi bị chóng mặt nhưng "gia có gia quy" phải chấp hành thôi, mong các bác chỉ giáo thêm cho. Cảm ơn

chào mọi người, em là mem mới :D
rất vui được làm quen với mọi người :D
nhân tiện các bác cho em hỏi, để có cái nhìn chugn nhất về "phượt" thì phải vào box nào :">, tại mới vào 4r nhìn thấy nhiều box quá nên em hơi bị hoa mắt :">

chết em rồi, do chưa đọc qui định nên vừa mới xin làm mem mới thì em đã vội vàng góp ý vào mục diễn đàn du lịch singapore rồi ( em chỉ hỏi thôi chứ không dám trả lời ), xin các anh chị em vui lòng bỏ qua cái tội này của thằng em nha.

mình đi du lịch cũng khá nhiều,có nhiều hình đẹp muốn gời lên cho các bạn cùng xem ,nhưng không có khiếu viết văn buồn ghê

cũng có 1 trường hợp nữa là mới vào 4r vô ngay 1 đội nào đó =) sinh hoạt bế quan trong đó. :)

Không đúng tinh thần Phượt đâu bạn ơi. Khuyến khích giao lưu với tất cả mọi người chứ không phải chỉ sinh hoạt riêng nhóm mặc dù hầu hết ai cũng có nhóm yêu thích của mình. Nhỡ tham gia vào nhóm toàn phượt mồm thì sao.

@tuanka: Box "Tìm bạn đồng hành" là box hot nhất, có nhiều topic nhất. Bạn có thể tìm thấy chương trình bạn quan tâm và đăng ký tham gia. Chắc chắn mọi người sẽ giang rộng cánh tay đón chào bạn. Có khi đi đâu, đi với ai không quan trọng mà là đi như thế nào. :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,152
Latest member
sportzwarrior
Back