What's new

I AM A NEWBIE (Mem mới nên đọc)

Không đúng tinh thần Phượt đâu bạn ơi. Khuyến khích giao lưu với tất cả mọi người chứ không phải chỉ sinh hoạt riêng nhóm mặc dù hầu hết ai cũng có nhóm yêu thích của mình. Nhỡ tham gia vào nhóm toàn phượt mồm thì sao.

@tuanka: Box "Tìm bạn đồng hành" là box hot nhất, có nhiều topic nhất. Bạn có thể tìm thấy chương trình bạn quan tâm và đăng ký tham gia. Chắc chắn mọi người sẽ giang rộng cánh tay đón chào bạn. Có khi đi đâu, đi với ai không quan trọng mà là đi như thế nào. :D

vâng đúng ah =) mặc dù e may mắn vô đc nhà hoạt động nhiều cả mồm lẫn tay chân nhưng cũng đag tiến dần ra thế giới ngoài đây :p

đọc ngay bài đầu tiên đã thấy là thú vị rồi :))
cảm ơn mod nhiều lắm ạ. e chưa có nút thanks nên post bài này. mong k bị tính là spam :d

cam on moi nguoi em vua moi tham gia dang dinh di du lich

đọc ngay bài đầu tiên đã thấy là thú vị rồi :))
cảm ơn mod nhiều lắm ạ. e chưa có nút thanks nên post bài này. mong k bị tính là spam :d

tinh thần của mình i chang thế này :">, vừa vào đã nhảy dô chuồng gà dù chưa biết có được dung nạp hay k :-/ :x :D

Chào mừng tất cả các bạn! :)

Nhân tiện nhắc các bạn là mình phải viết đúng ngữ pháp, có dấu, viết hoa đầu câu đàng hoàng... nhé!

Newbie, hehhe. Em xin chào mọi người, đọc 1 số bài ở đây hài phết, làm em phải đăng ký ngay 1 nick. Em cũng đã đi được kha khá nhưng chỉ trong châu á thôi, hu hu.

Chào các bạn,

abc vừa tham gia diễn đàn Phượt và cũng vừa ngâm cứu nội quy của diễn đàn xong. 1 người bạn đã giới thiệu abc về Phượt. Anh bạn này chỉ nhắn đúng cái địa chỉ diễn đàn với vài dòng thăm hỏi. Lúc đầu không hiểu Phượt là gì. Tra cứu 1 lúc mới biết...Phượt là du lịch tự túc :D

abc thích tên gọi 1 số topic các bạn đặt: diệu kỳ châu Á: Đất rộng người đông muôn phần kì bí, hoang dã Châu Phi: Nơi voi và người đi giữa đất và trời, ... ...

Vài dòng mở đầu :D

abc

mình là mem mới, bắt đầu tìm hiểu thông tin, thấy các qui định và cách làm việc rất qui củ, mong là Phượt sẽ phát triển mạnh mẽ!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,152
Latest member
sportzwarrior
Back