What's new

Lào và lá là đôi bạn thân, Alias Mì thì có nhiều hơn thế

Xời, con người phải có chính kiến chứ, thích hút thì cứ hút đi bạn Mì kẻo đến lúc muốn hút 1 điếu cũng không hút được, tay cầm điếu cứ run run thì bỏ mị a :)) :))

Công nhận là "Nhớ ôi nhớ ôi nhớ ....." bạn Mì nhể :LL :LL :LL

Last edited:
Vầng, thực sự là căng lắm đấy ạ :LL

Chính xác là tớ đã cầm cự được hơn 72 tiếng rồi bạn mihtua ạ, chưa đến mức phải xích chân tay, khóa trái cửa ... cũng chưa sùi bọt mép, nói lảm nhảm hay mất khả năng kiểm soát hành vi, dưng sự thật là hầu như không làm được việc gì cả và chỉ đi ra đi vào, rồi đi lên đi xuống cả nghìn lần rồi ạ :LL

Nếu tình hình căng quá có lẽ tớ phải bập bẹ tí khói thuốc lá cho nó qua cơn để còn tập trung vào công việc trước mắt sau đó lại tiếp tục đấu tranh như 3 ngày vừa qua :(

Tớ đang phân vân quả thuốc dán mà em Toet giới thiệu ý, mất 75 Euro xong ghét thuốc luôn mới hay chứ, đúng là Tây văn minh hơn mình :D

@ Zdreamer: Bạn có hút thuốc không ạ? lào hay lá ạ? Nghĩ là một chuyện, làm lại là chuyện khác đấy ạ :D

tớ hút thuốc lá nhưng bỏ roài. Lúc đầu cũng hay nhơ nhớ, nhưng khi nghĩ lại, bạn bè tớ nhiều người thủng quần thủng áo vì tàn thuốc quá nên tớ quyết bỏ :))

Tớ biết có người tên Minh râu bẩu là thuốc lá thuốc lào là thứ dễ bỏ nhứt trên đời.

Gì chứ bỏ đến cả trăm lần trong đời cũng được í, thế là dễ quá còn gì nhở, hợ hợ.

Nói chung là bác Mì thích làm quả dán thì để em ngâm cứu cho. Đầu tư cho tương lai đi, hị hị.

Chẹp !!
Chuyện bỏ thuốc của bạn Mì được bao nhiêu là ng quan tâm,he he !!

Bạn Mì nghe chị Toét,đầu tư cho tương lai đi.Đằng nào cũng chả cai được,dưng thử cho biết.Không sau này lại lăn tăn........nhá........(NT):Dam

Hix thế bạn Kận dậy thì sớm nhể :)

Tớ có nghe một câu "Nếu bỏ thuốc mà tái nghiện thì cũng đừng buồn vì vẫn còn sức khỏe để hút têếp. Nếu bỏ được luôn thì cũng chớ vội mừng vì lúc đây cũng hết sức để hút rồi!" chả biết sao nữa :shrug:

Vẫn đang đấu tranh tư tưởng quyết liệt, nội tâm giằng xé dữ dội ... bây giờ mà gặp bạn nào đến thăm hay rủ đi nhậu thì khả năng tái nghiện là 99,99% ...

Nhưng tớ vẫn đang rất cố ...

"Hút đi vài điếu thuốc
Dăm ba cái điếu cày
Có ai biết chuyện này
Chỉ mình say mình sướng :D

(Em xin lỗi bác TH)

Một lần nữa xin chân thành cảm ơn các bác, các bác cố giúp em cho trọn vẹn, các bác mà ngưng tay ném đá chắc em nghiện lại mất :(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back