What's new

Lào và lá là đôi bạn thân, Alias Mì thì có nhiều hơn thế

56 trang với hơn 500 cái cm rồi mà công cuộc cai nghiện tới đâu rồi bác Mỳ

Ờ thì cũng gọi là "được vài trống canh" mà :D

Tớ đang suy nghĩ, cân nhắc rất nghiêm túc về việc cai nghiện thuốc lào! Cũng vì đây là một quyết định hết sức quan trọng cho nên tớ muốn suy nghĩ thật kỹ trước khi quyết định!

@ Susu: Bạn Tí Chuột đang rất cần sự giúp đỡ, chia sẻ kinh nghiệm leo núi. Bạn không nên bàng quan thế chứ ;)

Last edited:
Ờ thì cũng gọi là "được vài trống canh" mà :D

Tớ đang suy nghĩ, cân nhắc rất nghiêm túc về việc cai nghiện thuốc lào! Cũng vì đây là một quyết định hết sức quan trọng cho nên tớ muốn suy nghĩ thật kỹ trước khi quyết định!

Nghĩ tới nghĩ lui bạn Mì nhở !! ;)

Nghĩ nhiều quá mệt,làm điếu cho thông mũi mát họng,sảng khoái dài lâu .. xong mình nghĩ tiếp !! :LL

Leo liếc gì, leo sang tận Melbourne tươi đẹp rồi :))

Trời sao lại nói thế nhở. Khi leo về sẽ cho coi cái hình.
Cái Melbourne là đi rồi nhá, nhưng cái hình to dùng chưa biết cách post nên mới nhờ các lão gia chỉ giúp rồi phọt lên cho. hay là anh gửi hình cho em rồi em chỉnh lại dùm anh để anh post làm bằng chứng.

Trời sao lại nói thế nhở. Khi leo về sẽ cho coi cái hình.
Cái Melbourne là đi rồi nhá, nhưng cái hình to dùng chưa biết cách post nên mới nhờ các lão gia chỉ giúp rồi phọt lên cho. hay là anh gửi hình cho em rồi em chỉnh lại dùm anh để anh post làm bằng chứng.

Ông bị ngã võng thật đấy... cái này ko liên quan gì đến việc đi hay ko đi cả... vì thế hông cần giải thích á =))

Ui trời!
Em vì thần tượng bác Mì mà theo đuổi cái thread này... 1 tuần rùi! B-). Đọc hết 57 trang = Choáng + Đau khổ + =))
Kết luận là hình như em... đồng quan điểm với 2su :))
Mà bác Mì nhà mình có rì-lách đầy đủ thì sao phải bỏ thuốc nhỉ? Cụ gần nhà em 80 rùi vẫn "nã" ngon lành mà, có thấy rì đâu (NT)
Không sao đâu, mode bây giờ cái gì chẳng "lào" (bánh "lào", dép "lào", sách "lào",...) Bác cứ thuốc "lào" thoải mái cho nó hợp thời có hơn không? ;)

Đấy,em cũng vì thừn tượng bạn í mà theo đuổi từ đầu tới giờ í..

Nào thì động viên,ném đá,xiển xo ... để giúp đỡ thừn tượng.Nào ngờ cuối cùng là Choáng + Đau Khổ + :((,=))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,927
190,269
Latest member
vesinhcongnghiepq8
Back