What's new

Lào và lá là đôi bạn thân, Alias Mì thì có nhiều hơn thế

EM nghi chắc không xứng đâu, Chị Dugiang vừa đẹp người dễ mến, còn bác rắn nhà ta.... ối giời ơi.
Hỏng xứng tí nào:LL=))

He he...tichuot làm chị khoái nở mũi to oành.
Nhậu đê, mai chủ nhật nhậu đê (beer), nhậu sớm không say không về:LL
Mình cũng đang thần tượng ghê gớm bạn rắn đốm vì những cung đường miền nam của bạn. Bạn xung phong dẫn mình đi cực Nam nhá nhá...:)

Mình cũng đang thần tượng ghê gớm bạn rắn đốm vì những cung đường miền nam của bạn. Bạn xung phong dẫn mình đi cực Nam nhá nhá...:)

Em cũng ngưỡng mộ bác rắn đốm lắm :L đi miền Tây mà kích động dc bác ý đi cùng thì :D

Mở topic mới đi để bà con vào ném đá nào!

Tưởng tượng bạn Dugiang mặc quần lửng cưỡi cào cào đỏ phóng tít mù Hà Nội - Ninh Bình ... :))

Mình 2 lần nhỡ với Dugiang ở BMT rồi đấy nhá :">

Bạn Mì tưởng tượng gì mà oách thế =))
Lấy đâu ra cào cào đỏ phóng tít mù
Dugiang chỉ lửng cỡ này và bò bằng xe dream thôi

Em Syringa, chị khoái vụ thi tuyển xế đó lắm (NT), thống nhất thế nhá nhá!

Mai không xỉn không về mà, kệ bỏ 2 cái đám cưới để đi gặp anh em sướng hơn. Đám cưới của thằng bạn mình đi hoài ( nó xài đồ hao ghê) còn gặp lại bạn bè để lai rai thì lâu lâu mới có.

Ấy chà, cái vụ ông rắn này á, nếu mà có ai đi lạc ở miền Tây và Đông nam bộ thì chỉ cần a nô ổng phát là ổng nói ngay chổ đến liền, ở miền nam này chẳng còn chổ nào cho ông đi hết cả. Chạy ra Tây bắc thôi anh rắn ơi. Tụi em sẽ đi tây bắc từ 28 tháng chạp đấy. (c)

Chạy ra Tây bắc thôi anh rắn ơi. Tụi em sẽ đi tây bắc từ 28 tháng chạp đấy. (c)

Đi Tây Bắc thì ok , nhưng đi vào 28 tết thì chắc là má tớ cho tớ no đòn.

Lúc nào Chuột đi BMT bằng xe máy thì nhắn tin cho anh. Anh đang máu cái vụ đi nhà máy thủy điện Yali đây !

Nhậu sớm không say không về:LL, mà say rồi cũng không về luôn :T(về làm sao nổi) . Hôm qua dugiang có đi nhậu không? Tui đi có tăng 1 không hà không nhậu được, uổng quá :((

Last edited:
ơ, thế không ai tường thuật vụ chủ nhật cho bạn rắn nghe à?
Anh em uống rượu và chữa lửa bằng bia từ trưa tới tối luôn...ha ha.
Chạy thôi không bạn Mì bạn í vào oánh chít cái tội hẹn hò ngay trong nhà bạn í.

Tớ chả còn sức oánh đâu vì hôm đấy tớ cũng tiếp khách quý HN từ chiều tối Thứ Bảy đến tận chiều Chủ Nhật :D

(wait)hôm khác nào .... (beer)

Bạn Mì tưởng tượng gì mà oách thế =))
Lấy đâu ra cào cào đỏ phóng tít mù
Dugiang chỉ lửng cỡ này và bò bằng xe dream thôi

Em Syringa, chị khoái vụ thi tuyển xế đó lắm, thống nhất thế nhá nhá!

Chị Dugaing cũng bò bằng Dream thì đi với tụi em là numberone rùi (c)
Hôm chủ nhật tụi em cũng bê tha lắm, 9 đúa con gái rủ nhau trà đá lê la sọp-ping đến 2h chiều vào quán lẩu gọi "phu thê tiên tửu" - Hix, cái ấy màu thì tim tím đèm đẹp mà uống thì... hix (NT) Say sưa đến nỗi phải "chữa cháy" = 1 chầu cafe rùi mới dám về nhà.
Nửa đêm nằm mơ thấy bác Mì gửi PM báo tin "Anh cai đợt 2", tưởng lại phải uống rượu nữa nên hấp tấp mở máy lên mạng... Chẳng thấy gì, dưng mà vẫn bị ám ảnh không dám tắt máy. Thế là ôm máy ngủ lúc nào không bít, sáng dậy thấy eo em có vệt... bánh mì, hum nay vẫn chưa tan :(( :(( :((
Hu hu bắt đền bác Mì khéo em không chống lầy được...

Tớ chả còn sức oánh đâu vì hôm đấy tớ cũng tiếp khách quý HN từ chiều tối Thứ Bảy đến tận chiều Chủ Nhật :D

(wait)hôm khác nào .... (beer)

Hèn chi em gọi cho anh cả buổi luôn mà cứ ò í e....

Cái Bình Sâm của bé Dudi cạn chưa anh để em châm vô thêm cho nó đầy lên.(c)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,736
190,170
Latest member
kkz129
Back