What's new

Lập team đi tây tạng 09/2017

Mình là nữ, 26 tuổi, ở SG, đang muốn rủ rê cung Tây Tạng vào tháng 09/2017. Vì điều kiện và hoàn cảnh không cho phép đi dài, nên mình chỉ lên plan đi riêng Tây Tạng, thăm thú cung điện và 1 vài tu viện, hồ thiêng, dự 8 ngày ( đã bao gồm thời gian di chuyển), kế hoạch sơ bộ của mình như sau:

16/09: HN/HCM- Thành Đô
17/09: Thành Đô- Lhasa
18/09: Drepung & Sera Monastery
19/09: Potala Palace, Jokhang và Barkhor
20/09: Yamdrok tso- Gyangtse- Shigatse
21/09: Tashihunpo- Namtso
22/09: Namtso-Lhasa-Thành Đô
23/09: Thành Đô- HCM/HN

Vì mình chỉ có nhu cầu đi thăm vài địa điểm nổi bật ở Tibet nên lịch trình khá nhẹ nhàng, ko chạy show, phù hợp với những ai mê mẩn trời xanh, núi tuyết và hồ thiêng của Tây Tạng mà lại ko có thể nghỉ phép nhiều như mình :D ngày đầu bay,nghỉ và kết hợp chơi Thành Đô, hom sau mới bay đi Lhasa.

Plan trên vẫn đang trong quá trình quyết định nên mọi người thấy cần gì góp ý cứ nói với mình nhé :D You're welcomed!

Mình cũng xin 1 vé với. Nhưng nếu nghỉ từ thứ 6 tuần này đến chủ nhật tuần sau thì ok hơn vì mình không nghỉ phép được nhiều. Bạn cho mình xin số để tiện liên lạc và book vé máy bay cùng nhé

Bạn ơi, tớ cũng ý kiến là đi từ CN này tới CN kia, vì sẽ có người vẫn phải đi làm thứ 7 í (như tớ). Hạn chế nghỉ phép vì cũng không xin nghỉ được nhiều, bình thường 3 ngày liên tục là quá rồi. Anw, vẫn hóng.

Em ơi nhan tin cho chi qua email [email protected] nhé . Chi không biết group đó năm ở face nào. Và cho chị đường link. Cám ơn em

Chị ơi, em vừa send inbox fb Mai Anh Nguyen Ngoc của chị đó ạ, chị check inbox nhé

Mình là nữ, 26 tuổi, ở SG, đang muốn rủ rê cung Tây Tạng vào tháng 09/2017. Vì điều kiện và hoàn cảnh không cho phép đi dài, nên mình chỉ lên plan đi riêng Tây Tạng, thăm thú cung điện và 1 vài tu viện, hồ thiêng, dự 8 ngày ( đã bao gồm thời gian di chuyển), kế hoạch sơ bộ của mình như sau:

16/09: HN/HCM- Thành Đô
17/09: Thành Đô- Lhasa
18/09: Drepung & Sera Monastery
19/09: Potala Palace, Jokhang và Barkhor
20/09: Yamdrok tso- Gyangtse- Shigatse
21/09: Tashihunpo- Namtso
22/09: Namtso-Lhasa-Thành Đô
23/09: Thành Đô- HCM/HN

Vì mình chỉ có nhu cầu đi thăm vài địa điểm nổi bật ở Tibet nên lịch trình khá nhẹ nhàng, ko chạy show, phù hợp với những ai mê mẩn trời xanh, núi tuyết và hồ thiêng của Tây Tạng mà lại ko có thể nghỉ phép nhiều như mình :D ngày đầu bay,nghỉ và kết hợp chơi Thành Đô, hom sau mới bay đi Lhasa.

Plan trên vẫn đang trong quá trình quyết định nên mọi người thấy cần gì góp ý cứ nói với mình nhé :D You're welcomed!
Anh ở SG muốn tham gia cùng, em vui lòng gửi thông tin vào [email protected] giùm.

Mình đăng ký một suất nhé, bao năm rồi giờ mới thấy được 1 plan phù hợp vì mình cũng là đứa không thể xin nghỉ dài, cũng xuất phát từ SG. Nếu có tạo group FB thì cho mình biết với nhé, [email protected], tks!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,636
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back