What's new

Những cánh cổng cổ xưa...

Em cũng góp một cái, chưa xử lý PS gì cả cho nó chất ạ.

Sao cái này giống ảnh của em chụp quá vậy?

https://www.phuot.vn/showthread.php?t=881&page=9

Đứng cạnh nhau nên tên ảnh cũng cùng thế mới êu ... rIMG_0968

Hay là bạn gianker có 2 nick mà quên mất =))

Bỏ xừ, em quên ghi nguồn, đây là của bác đi Thổ Hà cùng em share cho em. Em cứ vác trong Album Thổ Hà của em ra post thôi, nhưng chẳng nhớ tên và nick bác ấy để ghi nguồn cơ. Bác này là bác đi cùng em hôm đi Thổ Hà, hội "Điểu Sư" phải không? Bác nhìn nick viết tắt của em xem có nhớ em là ai không?

Cái này thì chắc chắn không nhầm lẫn của ai rồi, cả album gộp vào 1 Folder, nên em chẳng nhớ cái đấy là của ai mà ghi nguồn cả. Em xin lỗi bác nhiều.:T Xấu hổ kinh lên được :(

Last edited:
Hôm trước chạy theo cặp cô dâu chú rể đi chụp ảnh ngoại cảnh trước khi cưới (vợ chồng y có ê-kíp chụp ảnh đàng hoàng, đi xe hơi, còn mấy tên bạn cíu rể thì chạy xe máy theo lang thang ... chơi là chính:D). Lòng vòng một hồi, đến khu vực chụp ảnh, ngay Thủ Dầu Một, sát ngay Đại lộ Bình Dương. Đó là một khu lăng mộ - chắc là có lâu lắm rồi, vì rêu phong hoang lạnh và đổ nát, nằm trong một cái gò nhỏ, giữa rừng cây thưa. Tuy vậy, trong khu thờ tự dổ nát, vẫn thấy có hương khói.

picture.php

Cổng nó đây, nằm trong một cái gò, cây cối um tùm

picture.php

Có cả cái đầu lân (chắc thế) trước cổng

picture.php

Nhìn qua vòm cổng bên hông : trong sân là mấy ngôi mộ, khu thờ cũng rêu phong đổ nát phía xa xa - rêu phong đổ nát, nhưng vẫn có hương khói.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,727
190,161
Latest member
Tranggg1102
Back