What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Mình submit ngày 6/11, ngay 9/11 mới đi lấy Bio, cho mình hỏi bạn có khai form 1257 và 1229 không? Mình thấy đi cùng bố mẹ nên không khai 2 form đấy!

mình thấy trong phần attached của 2 nhóc có yêu cầu 2 form này, mình in ra, điền thông tin nộp kèm theo luôn (form này cũng dễ điền)
bác cần thì cho mình địa chỉ email, mình gửi cho bác file đã nộp của mình

mình thấy trong phần attached của 2 nhóc có yêu cầu 2 form này, mình in ra, điền thông tin nộp kèm theo luôn (form này cũng dễ điền)
bác cần thì cho mình địa chỉ email, mình gửi cho bác file đã nộp của mình

Cảm ơn bạn, sáng nay mình rảnh cũng in ra và attach rồi. Hi vọng sẽ có kq sớm, tuy nhiên mình lại phát hiện ra form của 2 con mình điền nhầm ngày nhập cảnh vào Úc không giống của bố mẹ, chán thế, không biết phải làm sao giờ :(

Cảm ơn bạn, sáng nay mình rảnh cũng in ra và attach rồi. Hi vọng sẽ có kq sớm, tuy nhiên mình lại phát hiện ra form của 2 con mình điền nhầm ngày nhập cảnh vào Úc không giống của bố mẹ, chán thế, không biết phải làm sao giờ :(
IMMI có form xin điều chỉnh thông tin đó ạ. Em không nhớ form số bao nhiêu. Anh/chị chịu khó tìm trên đó hoặc gọi đt hỏi VFS thử đi.

bạn bị sai khi điền online ah? căng nhỉ
theo mình bạn nên hỏi bên VFS hay lãnh sự quán luôn, xem cách xử lý như thế nào

bạn bị sai khi điền online ah? căng nhỉ
theo mình bạn nên hỏi bên VFS hay lãnh sự quán luôn, xem cách xử lý như thế nào

Cái dropdown box thì chọn ngày chuẩn, chỉ cái mục mà cho mình viết details phía dưới, do lỗi copy/paste mới nhầm

IMMI có form xin điều chỉnh thông tin đó ạ. Em không nhớ form số bao nhiêu. Anh/chị chịu khó tìm trên đó hoặc gọi đt hỏi VFS thử đi.

Cảm ơn bạn, để mình tìm.

Edit: Mình tìm thấy rồi, form 1023. Trong form PDF cho điền trên máy tính, nhưng nó ghi thế này

"Please use a pen, and write neatly in English using BLOCK LETTERS"

thì phải in ra điền bằng tay à?

Last edited:
Chào cả nhà, em nộp ngày 6/11, lấy dấu vân tay ngày 8, nhưng về quên provider info lên immi web, đến ngày 11 mới nhớ nên lên web submit. Hồi hộp quá , có anh chị nào nộp trong giai đoạn này không vậy? Đợi chung ??

Tình hình là hnay 17 em và bạn gái đã có visa 1 năm multi . Cả 2 đều 29t ???

Chia sẻ kinh nghiệm chút là em bạn gái em viết thêm explanatory letter, planning activity và thêm budget planning. Nếu anh chị em nào muốn tham khảo thì liên lạc em nha.

P/s bạn gái e học ở Úc 8 năm và đã về nước. Còn em thì visa trắng chưa từng đi nước nào.

Last edited:
Tình hình là hnay 17 em và bạn gái đã có visa 1 năm multi . Cả 2 đều 29t ???

Chia sẻ kinh nghiệm chút là em bạn gái em viết thêm explanatory letter, planning activity và thêm budget planning. Nếu anh chị em nào muốn tham khảo thì liên lạc em nha.

P/s bạn gái e học ở Úc 8 năm và đã về nước. Còn em thì visa trắng chưa từng đi nước nào.

bạn pm cho mình cái mẫu explanatory letter, planned tour được không bạn. Đang tính bổ sung thêm.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,899
190,255
Latest member
etaxi193
Back