What's new

Recycle Bin - Nơi xả mọi nỗi bực tức

Em iêu những con người trong phượt nhưng em bực cái trang phươt này, em nản cái trang phượt này, em ghét cái trang phượt này vì ngày nào cũng bắt em bò vào thăm nó. bác nào có quyền bự bự xóa quách cái trang này dùm em iên tâm cày cuốc danh số cho qua quý 3 này ạ

Có những chuyện đứng ở cửa giữa thật "đuối"
Làm sao mà chiều lòng người?

Last edited by a moderator:
Buồn cười...
Không nói ra, nhưng trong lòng nản lắm rồi!!!!
Chờ 1 giọt nước tràn ly. Chờ 1 cơn gió lớn. Hay chờ cái gì nữa đây?
Cây muốn lặng, sao gió chẳng dừng?
Bình yên ơi....

Huhuhuhu, tháng này hết xiền vì đi qua đi lại, vì nhà đã nghèo rồi nên me giá rẻ, mà thanh toán hoài nó cũng hông có được, kỳ ghê lun! Buồn và bực! )((&*(*&*(*& VCB, )&*^ Jetstar!

Bà *** nó, phải lo mọi thứ rùi còn chẳng hiểu chẳng thông cảm mà cứ ép mình woài.
Có mi dù là 1 chử, 1 trích dẫn tao cũng cảm thấy có thêm niềm vui giải bầy được xì chét mỗi ngày.
Số tao công việc phải cộng xử lý con số khác nhau từ những ngành nghề khác nhau mà mi thì như cái ấy ấy chẳng hiểu và iu tao tí nào cả.

Có phải mày hận mày giận tao iu cái mới mà bỏ rơi mày không....những lúc tao cần mày chỉ 1 chút thôi chút thôi để tao có thể yên tâm mà kiếm cơm mỡi ngày.
Mày có biết tao iu mày nhường nào hok..Đến hôm nay tao quyết định ly dị người kia để trở về với mày, trở về nhữg ngày tháng mà tao đã nâng niu mày laptop ts11 àh.
Vì tao biết, tao luôn iumày toshiba tình đầu của tao ạh. hãy phục vụ tao lại nhé..àh nhà gấu đang gọi tao đi nhậu, đi chút tao về liền nhé. ăn uống điện trước đi hen.

Trách nhiệm đã xong , coi như reset lại làm 1 nick mới. Chẳng quan tâm chuyện chung, chỉ quan tâm chuyện riêng của chính mình, chuyến đi của mình. Vào vì niềm vui, nghiệm ra một điều chớ nên đa sự chớ nên lắm chuyện chớ nên ồn ào , chớ nên bao đồng.

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,644
190,155
Latest member
ncvinh123
Back