What's new
Status
Not open for further replies.
à ko phải cái này. deal Chili Crab & 1 số deal dining khác yêu cầu nè :
Mobile App with voucher code & NRIC / Singapore valid pass must be presented during collection
http://www.deal.com.sg/deals/singap...rd-winning-black-pepper-chili-crab-worth-22-u

nếu nó ko yêu cầu show NRIC thì OK quá.

Mình email hỏi bên đó rồi, áp dụng cho cả dân Sin và khách quốc tế nhé.

"With regards to your inquiry, for the deal 'Only $9.80 (One Crab) for House of Seafood Award Winning Black Pepper/ Chili Crab'. Please be informed that international or local customers are welcome to purchase and enjoy this deal"

Mình email hỏi bên đó rồi, áp dụng cho cả dân Sin và khách quốc tế nhé.

"With regards to your inquiry, for the deal 'Only $9.80 (One Crab) for House of Seafood Award Winning Black Pepper/ Chili Crab'. Please be informed that international or local customers are welcome to purchase and enjoy this deal"

cảm ơn bạn

mình địng tết 2015 này đi sin-malay mà ko bít book hãng nào giá rẻ vậy mợi người thanks

để biết bạn bạn tự vào web của nó check giá theo ngày bạn chọn chứ giá vé,phí thay đổi tùy thời gian à.
Tigerair.com
Jetstar.com
VietjetAir cũng có chyuến đi Sing rồi, và giá rẻ nhất, dv chưa biết

để biết bạn bạn tự vào web của nó check giá theo ngày bạn chọn chứ giá vé,phí thay đổi tùy thời gian à.
Tigerair.com
Jetstar.com
VietjetAir cũng có chyuến đi Sing rồi, và giá rẻ nhất, dv chưa biết

thanks bạn nhe ^^

Mình thường ở chỗ này như đã trả lời bạn phía trên. Mình book trực tiếp giá cũng same như vậy, bạn vào trang: www.backpackersinn.com.sg để check giá. Mỗi người ở đây được cấp 1 thẻ từ ra vào, tiền thế chân 10SSD, khi check out sẽ trả tiền lại & mỗi người 1 khóa tủ an toàn để đựng đồ. Các vật dụng bếp...máy giặt, máy tính, tủ lạnh... xài chung, rất thoải mái. Khi bạn gởi mail nhớ note bạn book bed ở khu ngoài Upper Cross Street . Mình thấy ở Sing thì giá này & dịch vụ như ở đây là ok, ko có phàn nàn gì.

Thanks .
đọc review trên booking.com thì thấy cũng tạm yên tâm, mà review trên Agoda thì thấy sợ. ngta nói phòng được che bằng màn cotton thay vì cửa nên nghe tiếng ồn. có đúng ko bạn ? toilet/ bathroom có chia khu nam- nữ ko ?
mình đã book phòng private 4 giường ( giường tầng) rồi.
dò các KS khác quanh Chinatown thì đúng là chỉ có backpackers inn này giá tốt nhất mà vị trí thuận tiện nhất.

Vài ngày tới có bạn nào ở TPHCM đi Sin không cho mình gửi nhờ đổi thẻ EZ Link với. Thẻ mình hôm nay hết hạn mà cuối tháng trước sang đó 2 lần lại không để ý để đổi, hix, được đổi free ở mấy quầy dịch vụ tại trạm MRT dễ lắm.

Số lượng có hạn nên sợ sắp tới mình đến thì ko cho đổi nữa.

Các bạn cho mình hỏi là mình ở VN thì làm cách nào để mua voucher trên deal.com.sg được vây? Tại mình nghe nói chỉ người có địa chỉ ở Sing mới mua được, mọi người giúp mình vụ này với. Mình xin cám ơn.

Các bạn cho mình hỏi là mình ở VN thì làm cách nào để mua voucher trên deal.com.sg được vây? Tại mình nghe nói chỉ người có địa chỉ ở Sing mới mua được, mọi người giúp mình vụ này với. Mình xin cám ơn.

Mình có trả lời ở bên trên đó bạn, mua xài vô tư, thanh toán thẻ rồi nhận evoucher qua email, in ra đem qua Sin đổi.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,628
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back