What's new

[Tổng hợp] Thông tin du lịch Thái Lan (Phần 3)

Re: Bangkok: I love you...

Minh mới làm 1 chuyến về, cảm giác là muốn quay lại lắm lắm luôn. Thailand thật toẹt. Tips cho các chiến hữu muốn đi xem Big Eye show ở Pattaya, vé 1 show 1500B nhé ^^^. Mình ở khu walkingstreet, đi xe ôm qua đó hết 100B cả đi và về. Siam Massage ở gần walkingstreet cũng rất hay ho, mình thích chỗ này. Lịch sự, okie lại rẻ nữa ^^^ hehe. Đồ ăn Thái cũnh toẹt vời quá ạ. Like like like ???

Hihi, đi Thai công nhận là vui, nhiều trò hay. Nhưng mà show Big Eye giá vậy bạn mua hơi bị cao rồi, giá deal chỉ tầm 800-1000 bath thôi, mà dĩ nhiên bạn đến đó rồi mới mua thì sẽ bị đắt

Hihi, đi Thai công nhận là vui, nhiều trò hay. Nhưng mà show Big Eye giá vậy bạn mua hơi bị cao rồi, giá deal chỉ tầm 800-1000 bath thôi, mà dĩ nhiên bạn đến đó rồi mới mua thì sẽ bị đắt
Mua deal trang nào vay ban???

Ừa, mình thấy oke rùi. Từ đầu tưởng 2400B. Mà thấy họ diễn coi xong thấy tội thiệt í chứ. Coi 1 lần rồi thôi.

Mua deal trang nào vay ban???

deal thì không biết mấy phượt thủ hay mua ở đâu, nhưng mình thì tìm mua mấy cái vé tour trực tiếp tại điểm đến, mua ở divui, tìm gg cái là ra liền à, nghía đc vài cái vé giá rẻ hơn gấp đôi rồi đấy :)

Cho mình hỏi tí, mình thấy mọi người mua tour trên hotel2thailand. Trên đấy mua và nhận confirm qua email ạ? Rồi những tour có đón tiễn thì họ vẫn đưa xe đến khách sạn đón mình hay sao? 30 tết này mình đi rồi :3

Đúng giờ đến từng phút :) , đúng nội dung dịch vụ trên mạng. Mình đã từng dùng dịch vụ của trang này . Nếu bạn có gì chưa rõ cứ email cho csc của họ trước khi đặt dịch vụ.

Đúng giờ đến từng phút :) , đúng nội dung dịch vụ trên mạng. Mình đã từng dùng dịch vụ của trang này . Nếu bạn có gì chưa rõ cứ email cho csc của họ trước khi đặt dịch vụ.

Cám ơn bạn nhiều nhé.

Vì nó quá quá rẻ...quê mình ở Đồng Nai, nó còn rẻ hơn dưới quê mình chứ nói gì là so với Sài Gòn...
Nhà mình mới đi về, mua hầm bà lằng tới gần 20triệu /3 người, đây là tiền mua sắm không tính gì hết...3 người hành lý 60kg, ra tới sân bay là 58,4kg...hehe :D

Mua gì mà tới 20 triệu dữ vậy bạn? Vậy tính ra 1 người mua gần 6 triệu rưỡi àh. Có mua thiết bị điện tử gì không? Hay chỉ là quần áo và thức ăn lặt vặt thôi???

Mua gì mà tới 20 triệu dữ vậy bạn? Vậy tính ra 1 người mua gần 6 triệu rưỡi àh. Có mua thiết bị điện tử gì không? Hay chỉ là quần áo và thức ăn lặt vặt thôi???

Không mua thiết bị điện tử gì cả...ví dụ như quần áo thì cực nhiều...có nơi mua tới hơn 30 cái áo thun về cho con cháu hay người quen...
Ví dụ mua cho 2 đứa cháu của mình mỗi đứa 5 bộ thì bay đứt 1 triệu rồi còn đâu...
bản thân mình cũng đã 6 cái quần, 11 cái áo, dây nịt, 2 đôi giày, ví da...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,148
Latest member
thuocphathai
Back