What's new

Tiền lập nhóm: Tây Tạng or Nội Mông or Nga Mi or Lệ giang! Vào cả đây!

Status
Not open for further replies.
Tiền lập nhóm: Tây Tạng or Nội Mông or Nga Mi or Lệ giang! Vào cả đây!

Tình hình là rất tình hình!

Tình hình là nhiều chương trình rất hoành tráng đã nằm trên giấy và sẽ còn mằn trên giấy dài dài.

Không muốn kìm nén khao khát được chiêm ngưỡng Tây Tạng lâu thêm nữa, chúng em đã quyết định đi tour trong tháng Tư tới.

Mời các bác cùng có ý đinh thì join luôn cho vui. Hiện nay có bác sontt và cvn rồi.

Em sẽ hỏi giá tour và post lên đây để các bác rõ thêm chi tiết.

Các bác thân mến, em xin thông báo với các bác một tin là tình hình Tây tạng có vẻ Bancăng, tối hôm qua Đại Ma Lat sư đã lên trả lời phỏng vấn trên BBC, hơn 100 người bị chết, Lasha đang bị phong tỏa, các bác xem lại chương trình đi nhé

Không sao đâu bác NATO, đi vào vùng chiến sự càng có nhiều ảnh và bài sinh động, không khéo lại được giải ấy chứ:LL :LL :LL

Đúng là tình hình Tây Tạng đang bất ổn. Có tin chính quyền đã ngừng cấp phép cho khách du lịch.

Do đó, chương trình Tây Tạng tháng Năm của chúng mình đành phải để lại.

Chương trình thay thế sẽ là "Lệ Giang qua góc máy Phượt tử". Thời gian vẫn là tháng Năm tới.

Nếu Tây Tạng chưa đi được đợt này, đi Nội Mông đi các bác ơi, thế cho nó máu. Bóc tem tí đi. Lệ Giang dân tình đi cả rồi, lúc nào các bác đi chả được.

Hay làm quả Sichuan-Nga Mi Sơn- Cửu trại câu tạm vậy?

Nội Mông ngoại Mông gì đó cũng ổn.
Tùy

Lệ Giang cũng không hề tệ ;)

Nếu Tây Tạng chưa đi được đợt này, đi Nội Mông đi các bác ơi, thế cho nó máu. Bóc tem tí đi. Lệ Giang dân tình đi cả rồi, lúc nào các bác đi chả được.

Hay làm quả Sichuan-Nga Mi Sơn- Cửu trại câu tạm vậy?

Hehe không bàn bạc mà trùng suy nghĩ nhi? Lên lịch trình đi, Nội Mông cũng được mà Cửu trại câu cũng okie. Có 2 gạch rồi đấy imim ơi (c)

Người ta đi chứ mình đã đi đâu mà lo. Theo em kệ. Cứ Lệ giang đi lãnh tụ ạ ;)

Khi nào các bác dự kiến đi quả Nga Mi sơn đấy ạ? cũng tháng 5 à?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,918
190,265
Latest member
sao_store
Back