What's new

Tiền lập nhóm: Tây Tạng or Nội Mông or Nga Mi or Lệ giang! Vào cả đây!

Status
Not open for further replies.
Tiền lập nhóm: Tây Tạng or Nội Mông or Nga Mi or Lệ giang! Vào cả đây!

Tình hình là rất tình hình!

Tình hình là nhiều chương trình rất hoành tráng đã nằm trên giấy và sẽ còn mằn trên giấy dài dài.

Không muốn kìm nén khao khát được chiêm ngưỡng Tây Tạng lâu thêm nữa, chúng em đã quyết định đi tour trong tháng Tư tới.

Mời các bác cùng có ý đinh thì join luôn cho vui. Hiện nay có bác sontt và cvn rồi.

Em sẽ hỏi giá tour và post lên đây để các bác rõ thêm chi tiết.

Hehe không bàn bạc mà trùng suy nghĩ nhi? Lên lịch trình đi, Nội Mông cũng được mà Cửu trại câu cũng okie. Có 2 gạch rồi đấy imim ơi (c)

Thêm cái gạch nữa, hai hướng khác nhau cho nó bờ rồ, kệ họ:LL

Đậu phộng đường quá thể!

Admin gương mẫu tách bài sang Topic "Tìm bạn đồng hành" đê.

Nếu đi Lệ giang cho em một gạch :D

Bác nào confirm cái lệnh cấm khách du lịch vào Tây Tạng cái? Tháng 5 mới đi cơ mà, đến lúc đó thì có khi ok con gà đen rồi.

Trong trường hợp TT không ổn thì Vote cho Nội Mông hoặc Nga Mi Sơn, xếp 1 gạch.

Bác Cvn nhận trách nhiệm trưởng đoàn đi, chốt gạch, chốt Trip và nhờ bác Hoaha lên chương trình nhỉ (beer)

Chương trình Lệ Giang của em chốt mất rồi các bác ơi.

Các bác Nội Mông làm topic mới bên kia ngay thôi ko mụ BL táng chết hết giừ!

Chương trình Lệ Giang của em chốt mất rồi các bác ơi.

Các bác Nội Mông làm topic mới bên kia ngay thôi ko mụ BL táng chết hết giừ!

Ôi rời, thế em cũng Lệ Giang, xếp hộ em 1 gạch, thớt nào cũng được

Sozi BL :LL

Vụ Lệ Giang, tớ cầm cái, CVN làm thư ký.
Không nhận nữ, trừ Black...

Chương trình sẽ có sớm. CNV post lên nhanh hộ cái

Sau khi có chương trình, ngày giờ ai muốn đặt gạch thì đặt cọc 100 USD (cho nó chắc bắp, giờ nhiều ông đi du lịch bằng mồm quá. Hố hố hố)

Báo cáo các bác, tình hình TT đang diễn ra như vậy chưa ai biết sự thể nó như thế nào, nhưng Nội Mông và Ninh Hạ Hồi Hột thì em có sẵn chương trình đây rồi, em đang làm việc với Hàng Không nội địa TQ để lấy cái giá hợp lý hơn. Mặt khác em vẫn đặt gạch cty bên kia làm TT tháng 5 vì các đoàn của em bắt đầu vào tháng này k hoãn được. Còn Cửu Trại Câu có thể 24 này em sang xem tháng 4 hay tháng 5 có hấp dẫn hay không, vì cơ bản em chưa có đoàn nào đi vào tháng này cả. Nga My Sơn hay Lạc Sơn không có gì đặc sắc lắm nếu không có tuyết, các công trình trên Nga My cũng hiện đại quá rồi nên không còn mấy hấp dẫn nữa. Có chăng Lệ Giang - Shangri-la (Trung Điện) vẫn còn nét riêng nhưng lại vẫn có nhiều yếu tố Tạng tại các tu viện. Các bác cứ tham khảo và thống nhất đi, nếu giúp được gì em xin hết lòng

Trưởng đoàn phải bầu, còn tự đề cử thì phải vận động anh em trong đoàn bằng USD, với lại chỉ có mỗi em BL thì hơi thiếu cân bằng âm dương, đề nghị các em khác tham gia theo suất của mình và bạn Cvn, mỗi người 2 cũng được :D

Nhất trí

Vụ Lệ Giang, tớ cầm cái, CVN làm thư ký.
Không nhận nữ, trừ Black...

Chương trình sẽ có sớm. CNV post lên nhanh hộ cái

Sau khi có chương trình, ngày giờ ai muốn đặt gạch thì đặt cọc 100 USD (cho nó chắc bắp, giờ nhiều ông đi du lịch bằng mồm quá. Hố hố hố)

Đặt thì đặt sợ gì :D Dưng mà đặt cọc bằng tuền việt đi. Tụi em làm gì có sẵn Đô như lãnh tụ ạ :LL :LL :LL

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,007
190,343
Latest member
ntechsolar
Back