What's new

Tìm bạn đồng hành đi trekking 3 đỉnh Tam Đảo 19/03/2017

Chào mọi người,

Tớ muốn đi leo 3 đỉnh Tam Đảo vào ngày 19/03/2017, có bạn nào muốn đi cùng cho vui không ạh?
Bạn nào đã đi rồi cung này muốn nhập hội đi chung thì tốt quá, hiện tại có 2 người muốn đi nhưng bọn tớ không biết đường
Nếu bạn nào muốn đi thì nhập hội mình bàn nhé, không chủ thớt gì đâu ạh, đi cùng cho vui thôi
Ai có kinh nghiệm về cung này cho tớ xin ít chỉ dẫn luôn nhé, không biết có cần xin kiểm lâm trước không? và có cần người dẫn đường không?

Cảm ơn mọi người đã đọc tin!!!

Gửi mọi người

Mấy ngày nay tớ bận nên không vào kiểm tra thông tin được. Theo thông tin mới từ một người bạn (đã liên lạc với kiểm lâm), đường vào rừng đang bị cấm nên không thể thực hiện được chuyến này. Tớ hủy chuyến này, mong mọi người thông cảm :(

Mod nào đi ngang qua giúp em đóng chủ đề này lại nhé

Cám ơn và hẹn lại dịp khác!

Mình hỏi người đó thì họ bảo không biết lý do. Muốn biết lý do thì hỏi sếp. Nói thế thì chịu rồi.
Thank bác! Chán thật, ở quanh quanh HN k có ngọn núi nào để trek! Hix! Bao giờ rừng mở bác thông báo mình câu nha

Thông báo với mọi người tin buồn nhé, hiện giờ chùa địa ngục không cho vào nữa rồi, cách đây 2 tuần mình qua thì chú kiểm lâm nói là giám đốc không cho vào nữa. Mình có số của anh kiểm lâm ở đấy.
bạn có thẻ cho mình xin sdt chú kiểm lâm được ko ạ ? sắp tới mình có việc lên mà ko biết tình hình nên cần hỏi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,645
190,155
Latest member
ncvinh123
Back