What's new

Tìm bạn đồng hành HÀ NỘI - CẦN THƠ và một số tỉnh miền Tây (tháng 12)

Tìm bạn đồng hành HÀ NỘI - CẦN THƠ và một số tỉnh miền Tây (tháng 12)

Mình đang có dự định đi Cần Thơ và một số tỉnh miền tây vào khoảng ngày 23-27/12/2017, xuất phát từ Hà Nội
Mình vừa tra vé HN-CT khoảng 1,8 triệu, kinh phí dự trù khoảng 6-7tr/người
Hiện tại giờ mới chỉ có một mình mình, bạn nào có ý định đi miền Tây vào khoảng thời gian này thì join cùng mình nhé
Mình là nữ (87) ở Hà Nội

Re: Tìm bạn đồng hành HÀ NỘI - CẦN THƠ và một số tỉnh miền Tây (tháng 12)

Chi phí nhiều vậy sao, cho cái gì đó được gọi là chát nhé.

Dạ, dự trù vậy thôi ạ cho thoải mái, còn thực tế mình nghĩ chắc khoảng chỉ tầm 6 triệu cho bạn bay từ HN vào, còn từ SG chắc chỉ tầm 4 tr gì đó, với cả mình đi thoải mái chút (ăn và ở), ko theo kiểu tiết kiệm quá ạ

Chị ơi cho em join với ạ! Đang lêu hêu lên plan với tìm bạn đồng hành thì vào đâu gặp luôn chị đúng những nơi em muốn đi luôn, chị cho e xin phuơng thức liên lạc với ạ!

Em ở TpHCM, đang có thời gian rảnh nên cũng muốn tìm bạn đi du lịch.
Nếu được thì cho em nhập hội rồi hẹn nhau ở tỉnh nào đó trong lịch trình của chị.
Em nam,sn 90

Halo mình cũng đang ở HCM và có tháng 12 này để đi loanh quanh, b có plan nào chưa hoặc có thể lên plan cùng nhau đi loanh quanh nè!

chủ thớt hôm nào off nhỉ,đã được bao nhiêu người đăng ký rồi,liên lạc qua đt cho thuận tiện hơn đi chủ thớt nhỉ.

Sắp đến ngày rồi, chủ thớt tính ntn ạ? Các bác nào muốn đi để lại sdt mình lập gr xem ntn nhé.

mình dân miền Tây (Kiên Giang) báo cho các bạn biết luôn là thời tiết dịp noel là tuyệt vời nhất ở miền Tây này, không nóng, chẳng mưa. ĐI chơi thì không còn gì để bàn

Không thây chủ topic đâu nhỉ?không có thông tin gì để liên lạc cả.sắp tới lịch rồi☹️

Minh ở Hà tĩnh.đt 0986699339.bạn nào đi được cung này cứ đi nhé.hãy ll qua đt lập nhóm đi thôi.bạn chủ thớt ko thấy nói gì rồi.hình như có bạn ở Đà nẵng cũng muốn đi lại cung này.mình đi để cảm nhận chứ ko lấy thành tích.

Em ở TpHCM, đang có thời gian rảnh nên cũng muốn tìm bạn đi du lịch.
Nếu được thì cho em nhập hội rồi hẹn nhau ở tỉnh nào đó trong lịch trình của chị.
Em nam,sn 90
Cho minh xin so dt ban

một vày tip nhé ! Đồng tháp có chuột đồng ngon lắm ! An Giang thì nên đi Trà Sư vs Núi Sam - Chùa Bà (nhớ vô chợ dưới chùa Bà có Mắm Bò Hóc của mấy bà Cambodia, thử một lần ) thay vì Châu Đốc, đồ ăn ở đó thì có lạp xưởng Bò (tui ghiền lắm luôn), Bún cá hột vịt lộn,Mắm Châu Đốc thì thôi qtqđ, đừng có đem nhiều quần áo theo cho nặng :)) (vô chợ đồ si-da ở đây bao rẽ đủ size đủ kiểu).
Thay vì 26 HT - RG thì thôi tới RG sớm chút ra Nam Du và HT tối mới đông vui và dạo 1 vày vòng là xong.
Ah ! quên nhớ uống nước thốt nốt ở trên đường đi Trà Sư hay Châu Đốc (nên vô quán nào thấy chất nhiều trái thốt nốt để trưng bày thì vô , nước thốt nốt ở mấy quán đó đó mới "chất" ).

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back