What's new

Tìm bạn đồng hành HÀ NỘI - CẦN THƠ và một số tỉnh miền Tây (tháng 12)

Tìm bạn đồng hành HÀ NỘI - CẦN THƠ và một số tỉnh miền Tây (tháng 12)

Mình đang có dự định đi Cần Thơ và một số tỉnh miền tây vào khoảng ngày 23-27/12/2017, xuất phát từ Hà Nội
Mình vừa tra vé HN-CT khoảng 1,8 triệu, kinh phí dự trù khoảng 6-7tr/người
Hiện tại giờ mới chỉ có một mình mình, bạn nào có ý định đi miền Tây vào khoảng thời gian này thì join cùng mình nhé
Mình là nữ (87) ở Hà Nội

Re: Tìm bạn đồng hành HÀ NỘI - CẦN THƠ và một số tỉnh miền Tây (tháng 12)

ban yellolove cho xin sdt để anh em cần tư vấn và zup đó sẽ nhớ bạn nhiều,nhất là địa điểm đặc sản và nói vui chơi cần đến,thank bạn nhiều nhé.

Chị đặt gạch nhé, đúng lịch chị cũng muốn đi. Chị ở HN

Inbox mình với 09657hailamtam89 nhe

Topic nhiều bình luận mà cuối cùng chả chốt được lịch đi chơi?

Mình rãnh từ chiều 22- 26/12,mình định đi Cần Thơ- Sóc Trăng-Bạc Liêu-Cà Mau,bạn nào đi cung này cho mình đu theo với?

đã bảo chủ thớt lập thớt xong rồi XKLĐ luôn nên bỏ anh em roài.mình đã nói ai đi để lại sđt tự ll với nhau lập nhóm mà đi,vậy mà cứ nói đi với mà chả biết ll cách nào,hô hô,dự kiến của mình là cuối mb tối 21 vào sg,vì Vinh ko có chuyến bay đi CT nên mình xuống sg trước,21 hoặc 22 cưỡi xe máy phi xuống ct hội tụ cùng anh em rồi khám phá miền tây,cũng định phi xe từ ngoài Vịnh vào nhưng sợ muộn mất,,.

Chủ top còn kế hoạch đi thì lên k/h cụ thể chj book vé join với nha. Chị cũng sẽ từ HN, ko đi đc oto đâu - say chớt luôn :)) (nên nếu lịch trình Thuê xe máy thì chạy ngon nhe) còn vào đó mà đi 4 bánh thì báo trc để c ở nhà luôn cho khỏe khỏi ảnh hưởng tới mng, hehe

khổ quá mọi người.đã nói ai đi để lại số đt liên lạc với nhau lập nhóm mà đi.chủ thớt buồn Lựu Đạn bị CẢ tôm roài.he he.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back