What's new

Tìm bạn đồng hành Hà Nội - Mẫu Sơn

Chào các bạn. Mình tên Trang. Mình đang muốn đi Mẫu Sơn ngắm hoa cẩm tú cầu. Không chắc chắn 100% mùa này có không, nhưng cứ thử xem. Ngoài cẩm tú cầu thì sự hoang sơ và những công trình kiến trúc Pháp bỏ hoang ở đó cũng thu hút mình. Mình muốn tìm một người đồng hành, nam nữ đều được, chỉ cần là người lịch sự, yêu cái đẹp. Thích chụp ảnh thì càng tốt (chụp cảnh, không phải chụp mình).

Thời gian đi: đi từ 1 đến 3 ngày trong khoảng thời gian từ thứ 4 ngày 4/3/15 đến chủ nhật ngày 8/3/15.

Phương tiện: đi ô tô khách từ Hà Nội lên Lạng Sơn, từ Lạng Sơn tùy chọn phương tiện lên Mẫu Sơn (buýt, taxi, xe ôm, xe khách..). Nếu bạn là xế cứng thì mình làm ôm, xăng xe mình gửi bạn coi như cảm ơn, miễn bạn đi an toàn, thời gian có nhiều, không vội.

Bạn inbox hoặc để lại thông tin liên lạc ở topic giúp mình nhé. Cảm ơn bạn.

Last edited:
@Atimeforus: không hoang sơ tức là cũng tiện nghi hả bạn? nếu có hoa cẩm tú cầu đang nở rộ thì mình cũng muốn lưu lại lâu hơn một chút, để ngắm hoa vào đủ các khoảng thời gian trong ngày, từ bình minh đến đêm.

Chào bạn, mình là Lâm, chưa đến Mẫu Sơn bao giờ. Mình là ôm, có thể tham gia nếu trước 15 hoặc sau 16 âm lịch. Có gì cho mình bám càng với nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,639
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back