What's new

Tìm bạn Đồng hành leo núi Bà tây linh theo đường Ma Thiên Lãnh (14 -15/3/2015 )

Tìm bạn Đồng hành leo núi Bà tây linh theo đường Ma Thiên Lãnh (14 -15/3/2015 )

Dear ACe
Có ai muốn làm 1 chuyến tự leo núi cung mai Thiên lãnh không ? Mình chưa leo nhưng cũng không thích có người dẫn đường . Mún tự mình đi vì đã có ngừoi cũng tự đi mà không biết đường cũng đến được . và đối với núi Bà mình nghĩ cũng không khó lắm . Nay tìm người hợp gơ , cùng tìm hiểu để tự mình đi đến đỉnh.hehe. để trải qua nhiều cảm xúc hơn . Không biết có ai có tính crazy không ?

Neo

Re: Tìm bạn Đồng hành leo núi Bà tây linh theo đường Ma Thiên Lãnh (14 -15/3/2015 )

Nghe các bác quảng cáo hấp dẫn quá
Em đặt gạch nhé, hóng leader vì em cũng chưa đi cung này bao giờ :D

Re: Tìm bạn Đồng hành leo núi Bà tây linh theo đường Ma Thiên Lãnh (14 -15/3/2015 )

MTL đi hơn chục lần, đi cứu người luôn, vậy mà đi lên, đi xuống, lần nào cũng lạc! chiều hôm trước đi lên, sáng hôm sau đi xuống vẫn lạc như thừong! các bạn này quá tự tin vào bản thân! xin lỗi nhé! MTL mình đi muốn mòn chân mà vãn lạc như thường, nếu bạn có định hướng tốt, kinh nghiệm đi rừng thì phải đi, ko thì nhớ mang nhiều lương thực

Sao giống trận đồ đào hoa đảo của Hoàng dược sư quá.:). Nhìu người cảnh báo quá làm e cũng hoan mang.hý hý...

Dear Mọi Người
Mình đã được 1 nhóm cho gia nhập . Có hỏi cho thêm member nữa không thi họ đã fix nhóm rồi.
Xloi cac bạn có ý định đi chung nha . thành thật xin lỗi. :( .

Thanks,
NVH

Có 2 ngưoi nữa tham gia dc ko bạn? Nếu dc thì tập trung ở đâu và mấy h?

bạn muốn thử ý chí của mình thì cũng nên thử cho biết, nhưng tinh thần là sẽ có thể phải ngũ giữa rừng, nếu tự đi thì đặc biệt 2 thứ cần phải có là đèn pin và dao đi rung, mình mới đi MTL cùng với nhiều cao thủ mà vẫn bị lạc đấy bạn

Đang tính cho xin đi mà chủ theard đã có nhóm khác rồi...buồn hiu!!!

Cung dang muon di Ma thien lanh. Cung ko biet la se co may nguoi di. Nhung co le la 4 nguoi. Leo luc 8h toi thu bay. Lang thang trong dem.Met thi ngu giua rung. Sang chu nhat tranh thu len dinh roi xuong cot. Ban nao ranh ma thich leo dem thi hen 7h30 toi thu bay co mat nha co Nam (chan duong cot dien).

Mình cũng đang tính leo ban đêm nè bạn, chân đường cột điện là ở mô vậy single2010? nói rõ mình biết được không?

Mình cũng đang tính leo ban đêm nè bạn, chân đường cột điện là ở mô vậy single2010? nói rõ mình biết được không?

Muốn biết chân cột điện ở đâu thì xem bài này đi bạn, có maps luôn đó, tới ngay chỗ đó là chân đường cột điện.
http://huuthobb.blogspot.com/2015/02/chia-se-kinh-nghiem-leo-nui-ba-en-phan.html

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,152
Latest member
sportzwarrior
Back