What's new

Tìm bạn Đồng hành leo núi Bà tây linh theo đường Ma Thiên Lãnh (14 -15/3/2015 )

Tìm bạn Đồng hành leo núi Bà tây linh theo đường Ma Thiên Lãnh (14 -15/3/2015 )

Dear ACe
Có ai muốn làm 1 chuyến tự leo núi cung mai Thiên lãnh không ? Mình chưa leo nhưng cũng không thích có người dẫn đường . Mún tự mình đi vì đã có ngừoi cũng tự đi mà không biết đường cũng đến được . và đối với núi Bà mình nghĩ cũng không khó lắm . Nay tìm người hợp gơ , cùng tìm hiểu để tự mình đi đến đỉnh.hehe. để trải qua nhiều cảm xúc hơn . Không biết có ai có tính crazy không ?

Neo

Re: Tìm bạn Đồng hành leo núi Bà tây linh theo đường Ma Thiên Lãnh (14 -15/3/2015 )

Muốn biết chân cột điện ở đâu thì xem bài này đi bạn, có maps luôn đó, tới ngay chỗ đó là chân đường cột điện.
http://huuthobb.blogspot.com/2015/02/chia-se-kinh-nghiem-leo-nui-ba-en-phan.html
À, tối thứ 7 vừa rồi mình mới leo lên đỉnh theo đường chùa, có dịp mình sẽ leo hai đường còn lại. Thanks balamon23 nhiều nhé!

Re: Tìm bạn Đồng hành leo núi Bà tây linh theo đường Ma Thiên Lãnh (14 -15/3/2015 )

Muốn đi bà đen quá, có bác nào lập team k :D

Chào mọi người, lâu không thấy ai hó hé trên trang này rùi đó!
Có ai có chí hướng, lại cùng tổ hợp lại đi cung đường "Ma Thiên Lãnh" này nhé!
Mình có thể lên kế hoạch, chuẩn bị kỹ càng thể lực và trang bị trước nhé, khoảng độ 3 ~ 4 tháng thì xuất phát,được chứ?

Thông - 0122.8889.668

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back