What's new

Trảng Cỏ mùa mưa 2012

Cầu được ước thấy, cuối cùng Trảng Cỏ cũng mưa từng bừng một trận. Chuyến đi tổng cộng 30 thành viên, chia làm ba nhóm với ba cung đường đi khác nhau.

Nhóm 1: đổ đèo toàn tập
Nhóm 2: xuyên rừng Mã Đà
Nhóm 3: vượt đường Trường Sơn

Vậy là chúng ta đã có một đêm tưng bừng trong Trảng Cỏ. Lần này nhớ mưa mà không bị chi phối bởi mấy thanh niên địa phương nhậu say xỉn chạy vô ra (âm mưu kiếm chuyện với chúng ta). Cám ơn má mì BBO đã lên cái list thức ăn vô cùng hấp dẫn. Cám ơn cây đờn và đờn sỹ Tí đô. Cảm ơn Nam Đồng đã đan cái vỉ nướng vô cùng xinh xắn, anhtuands tính xách cái vỉ đó về làm kỉ niệm mà lúc về quên mất. Cảm ơn cái loa nghe nhạc rất đã tai của Leohp, tối đó lúc mọi người đi ngủ hết anhtuands mở hết bài này tới bài khác nghe, ngửa mặt ngắm sao trời, ôi, phê khỏi tả. Và trên hết cảm ơn tất cả 30 thành viên đã tham gia chuyến đi, chúc sức khoẻ và hẹn nhau trong những chuyến đi kế tiếp.

Mọi người vào đây chia sẻ về chuyến đi nhé, anhtuands tò mò muốn biết cung đường rừng Mã Đà nó kinh dị cỡ nào mà thấy nhóm 2 đi trở ra thương tích đầy mình. :))

Úp cái hình toàn đoàn trước nhé. (copy của Leohp)

ui cái mền của ai mà đẹp làm sao à ! kekeke
ah sẵn tiện cho em xin địa chỉ quán mơ phượt cafe nhé, em chưa đi lần nào k bít nó ở đâu cả .thanks cả nhà

Hehe, lô C, chung cư Phạm Viết Chánh, có thể đi từ dng Xô viết Nghệ Tĩnh (cầu Thị Nghè) vào hoặc từ bên Nguyễn Hữu Cảnh qua. Hỏi mí bác xe ôm đi cho dễ. :)

Off share hình các bác có hình kể cả máy lớn máy nhỏ súng dài cục gạch gì cũng share nhé. ;)

Tiệc đêm (đói thí ***, cũng may hồi chiều có hộp cơm nguội với mấy miếng cá lóc khô tộ bữa trưa ăn dư gói theo) :(
http://www.youtube.com/watch?v=JMtUI5UiMkc

Bữa h không để ý cái cờ níp nì, lúc đó chắc tại đói nên ù tai không kịp nghe anh Tứng nói dzề, cũng may mà đêm đó hẻm ai
bị làm sao, không thì .....:T

Má mì BBO chuyến này rất cừ nhé (c) mặc dù đường trơn, xấu và chở một lúc những 2 ôm (HNL và nồi lương thực chà bá luôn) mà không hề

xòe nha! Cám ơn má mì nhiều nhiều(beer)

Last edited:
Thủ quỹ có việc nên ko qua off chiều nay được. Tiền quỹ 306K mình đã nhờ chị Mơ gửi. Chúc mọi người off vui vẻ, hoành tráng.

Sorry cả nhà, chiều qua có party karaoke của cơ quan, tưởng chuồn sớm được, ai dè chị bị dí qua, tới hơn 9h chạy qua Mơ được thì các bạn đã về. Lúc qua MƠ là phê lắm rùi, hic.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,148
Latest member
thuocphathai
Back