What's new

Visa Du lịch Canada

Re: Thông tin Visa Du lịch Canada

Tôi nộp online ngày 3/5. Lấy vân tay ngày 4/5. Ròng rã 49 ngày chờ đợi, vừa nhận được email kêu mang nộp hộ chiếu để dán visa. Chúc mọi ngượi may mắn nhe.

Chúc mừng bạn nhé. Bố mình nộp online ngày 7/5 lấy vân tay ngày 9/5 mà bao lâu nay chỉ nhận dc Mail là đang xét chỉ có phần làm sinh trắc học là họ ghi complete thôi
còn các phần khác đều để đang processing hoặc reviewing, cảm giác chờ đợi sốt ruột như ngồi trên đống lửa đó .....

Bố mình đã nhận được email yêu cầu nộp hộ chiếu. Các bạn cho mình hỏi từ khi nộp hộ chiếu (ở Hà Nội) đến khi nhận lại là khoảng bao nhiêu ngày? Cách nhận lại hộ chiếu như thế nào ( qua tin nhắn hay họ gọi phone ). Mình cảm ơn.

Bố mình đã nhận được email yêu cầu nộp hộ chiếu. Các bạn cho mình hỏi từ khi nộp hộ chiếu (ở Hà Nội) đến khi nhận lại là khoảng bao nhiêu ngày? Cách nhận lại hộ chiếu như thế nào ( qua tin nhắn hay họ gọi phone ). Mình cảm ơn.

Ở Saigon thì 2 ngày bạn à hihihi, Hn chẳc 1 tuần

Ở Saigon thì 2 ngày bạn à hihihi, Hn chẳc 1 tuần

Cám ơn bạn. Họ sẽ email cho mình biết lên nhận lại hộ chiếu hay sao vậy bạn? Từ bữa bố mình nộp hộ chiếu ( được 4 ngày ) rồi mình không nhận được email hay chỉ dẫn nào hết cho biết cách nhận lại hộ chiếu. Như bạn nói thì có thể biết lsq cho visa bao lâu check ở đâu vậy bạn?

Cám ơn bạn. Họ sẽ email cho mình biết lên nhận lại hộ chiếu hay sao vậy bạn? Từ bữa bố mình nộp hộ chiếu ( được 4 ngày ) rồi mình không nhận được email hay chỉ dẫn nào hết cho biết cách nhận lại hộ chiếu. Như bạn nói thì có thể biết lsq cho visa bao lâu check ở đâu vậy bạn?

trong này họ gọi dt bạn à

mình nộp online nên vào trang của CIC tới trang tin nhắn xem thôi, bạn nộp giấy thì mình ko biết sao

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,898
190,255
Latest member
etaxi193
Back