Cung NGOÀI NƯỚC

Chú ý: KHÔNG POST THÔNG TIN CÁ NHÂN LÊN DIỄN ĐÀN ĐỂ TRÁNH BỊ LÀM PHIỀN!

[Chưa chốt đoàn] Bắc Thái (C.Mai - C. Rai - Pai - Mae H Son - làng Ban Rak Thai)

Chào anh chị em
Mình 29t. Kì này ra tết mình định lang thang Bắc Thái khoảng 1 tuần trốn việc. ( 31.01 tới 06.02 )
Dự định Chiang Mai - Chiang Rai - Pai - Mae Hong Son - làng Ban Rak Thai.
Mình...

[Chưa chốt đoàn] TẾT - Sihanoukville (Campuchia)

Tết này mình có ghé Sihanoukville chơi và tắm biển. Bạn nào cũng chơi ở Sihanoukville thì mình gặp nhau lập thành team chơi cho vui nhé.

Hoàng

[Chưa chốt đoàn] [25/4-3/5] Rủ rê lướt sóng Siargao - tận hưởng sự bình yên siêu xinh đẹp nơi đảo Phil

Lại là mình đây, xin lỗi mình hơi lộn xộn nhưng mình muốn rủ lại đi Phil nhưng là SIARGAO

Cơ sự cũng tại trong lúc tìm plan đi El Nido và Coron thì vô tình tìm thấy Chiếc đảo bé xinh, sạch và rất...

Attachments

96.8 KB · Views: 76
    742 KB · Views: 59
    714.6 KB · Views: 75

[Đã chốt đoàn] Roadtrip Mỹ 25/04/20 - 16/05/20

Hi mọi người,

Mình đã có Visa Mỹ, nay muốn mời thêm 3 bạn nữa, nam hay nữ đều được và có kinh du lịch roadtrip hoặc du lịch bụi, budget, để làm 1 vòng quanh nước Mỹ trong 03 hoặc 04 tuần. Lịch...

Last edited:

[Đã chốt đoàn] TÌM BẠN ĐỒNG HÀNH ĐI PAKISTAN TỪ 20/4-2/5/2019

Cần tìm thêm 1 bạn Nam nữa để chốt đoàn ạ
Tìm bạn đồng hành đi LAHORE-ISLAMABAD-HUNZA (Pakistan) từ 20/4 đến 2/5/2019 (13 ngày cả đi và về)
Vé máy bay Hanoi-Lahore/Islamabad-Hanoi của...

Last edited:

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành cho chuyến CHâu Âu tháng 4/2020

Chào các bạn,
Mình có plan đi Ý, Hy Lạp, Tây Ban Nha, Bồ Đào Nha dịp 30/4/2020.
Nếu bạn nào hứng thú thì tụi mình lập hội đi chung nhé.

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi Tứ Xuyên - Tây An mùa xuân 2020

Mình cần tìm thêm bạn đồng hành đi Tứ Xuyên Tây An ngắm hoa đất Tạng và khám phá cố đô nổi tiếng của Trung Quốc vào tháng 3 năm nay. Lịch trình chi tiết đã có. Các bạn quan tâm có thể cmt tại đây...

[Chưa chốt đoàn] Tìm người đi cùng Trương Gia Giới-Trung Quốc

Mình biết tiếng Trung, biết đọc chữ Hán, tết buồn quá định đi Trương Gia Giới Trung Quốc chơi mấy ngày, là Nam giới
- Lịch trình: đường bộ từ Hà Nội sang Nam Ninh
- Nam Ninh Trương Gia Giới: bằng...

[Chưa chốt đoàn] Trốn tết để trải nghiệm sống chậm ở phố núi Chiang mai (23/1-02/2020) !

Happy New Year cả nhà !

Tết này Mình dành chọn các ngày nghỉ(23/1-02/2) để đi thư giản - sống chậm ở phố núi Chiang mai và các vùng phụ cận như (Pai-Mae Hong Son-Chiangrai...) , có bạn nào cũng...

[Chưa chốt đoàn] Cuba - Peru - New York 03/2020

Tìm bạn cùng nhau thong thả đi thăm Cuba & Peru...., nhấn mạnh là đi thong thả !
- Cuba: muốn nhòm thử cái nước được gọi là "anh em" từ hồi tiểu học thôi chớ chả phải vì thích biển hay xì gà
-...

Last edited:

[Chưa chốt đoàn] tìm bạn đi Nam Mỹ tết AL (chile bolivia peru)

mình hiện có 1 mình (bạn đi cùng rơi rớt mất :). bạn nào đang quyết tâm đi hoặc có hội rồi mà cần đồng bọn ngoan thì nhắn mình nha

lịch dự kiến: khởi hành 23/1, đi 3 tuần

bay tới Santiago...

[Chưa chốt đoàn] [23/1-29/1] Tìm bạn đồng hành đi Đài Loan hoặc Thái Lan vào dịp Tết âm lịch

Mình tên Duyên (Kanka).

Mình muốn đi du lịch vào dịp Tết (vì lâu lâu mới có được nghỉ nhiều ngày như vậy).

Mình có kinh nghiệm đi tự túc nhiều ở Nhật và Hàn, rất thích đi theo kiểu khám phá...

[Chưa chốt đoàn] Rủ rê đi Ladakh - Ấn Độ dịp 30/4 Năm 2020

Mình là nữ - 8x đang có ý định đi Ladakh, Mình lên lịch rủ hơi sớm để tìm bạn nào thích đi cùng nhau săn vé cho tiện.
Lịch trình mình chưa lên, mục tiêu chủ yếu là Ladakh, đi 8-9 ngày dịp 30/4...

[Chưa chốt đoàn] Muốn đi Kota Kinabalu (Malaysia). Xin tư vấn và lập team

Mình muốn leo núi Kota Kinabalu 25.26/1/2020. Về ngày nào cũng được tùy theo quyết định của nhóm.
Xin được tư vấn bởi các anh chị em đi trước về chi phí ( ngoại trừ vé máy bay ) và thủ tục gì để...

[Chưa chốt đoàn] Lập team đi EU từ HN vào dịp 30/4 năm sau và cùng xin visa schengen vào đầu tháng 2/2020

Mình đang có plan đi EU vào năm sau từ khoảng 23/4 - 4/5 để tranh thủ đợt nghỉ lễ. Dự kiến xin visa schengen vào 1/2/2020, vì thời gian này bắt đầu áp dụng luật mới được xin trước ngày khởi hành 6...

Last edited:

[Chưa chốt đoàn] Discover Iceland 18/1/2020

NGÀY 1: ARRIVAL & SIGHTSEEING IN REYKJAVÍK di chuyển đến khách sạn ở xa trung tâm thành phố. Sau khi ổn định, phần còn lại của ngày là để khám phá thành phố thủ đô sôi động với vô số bảo tàng...

[Chưa chốt đoàn] Rủ rê đi du lịch trước Tết AL (18/01-22/01)

Mình đang có dự đính đi Penang trước Tết AL (18/01-22/01). Hoặc bất cứ địa điểm nào mà không cần xin VISA vì mới nhận được lịch nghỉ Tết nên muốn tận hưởng thời gian trước Tết.
Mình ở HCM, bạn nào...

Last edited:

[Chưa chốt đoàn] Tìm nhóm đi Laddak dịp tháng 3 hoặc tháng 4.

Mình đang mong muốn được đi Laddak Ấn Độ dịp tháng 3 hoặc tháng 4. Không biết có nhóm nào đi thời gian này còn slot không? Mình ở SG ạ. FB của mình là https://www.facebook.com/lion.little.75

[Chưa chốt đoàn] Pháp-Bỉ-Hà Lan-Áo-Séc-Hung-Hy Lạp Tháng 4/2020

Hello mọi người,

Hai vợ chồng mình (ở HCM) săn được vé khư hồi của Singapore Airline khuyến mãi mua chiều đi tặng chiều về từ 10/4 đến 2/5 nên đang lên plan đi châu Âu đợt tới. Mình đã từng đi...

[Chưa chốt đoàn] Lập đoàn khám phá Chiang Mai (30/1-4/2/2020)

Dịp Tết nghe đồn có hoa đào ở Chiang Mai nên mình muốn lập team đi khám Chiang Mai và các điểm lân cận nhé. Vé mình đã mua rồi với giá khá ổn (3.700k) và mình ở Sài Gòn nha.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
47,571
182,900
Latest member
NN55