What's new

[Hỏi đáp] Góp ý những điểm dừng chân ở miền Nam

tessuarai

Phượt tiên
Hiện tại Tess đang xây dựng 1 bài tổng hợp về những điểm dừng chân ở miền Nam tại topic: Tổng hợp - Điểm dừng chân ở miền Nam

Tuy nhiên do kiến thức còn nhiều hạn chế nên rất cần sự đóng góp của tất cả các đồng chí, đặc biệt là những đồng chí bản địa chia sẻ về những nét đặc trưng của địa phương mình. Hi vọng những thông tin này sẽ góp phần tạo nên một cẩm nang hữu ích cho mọi người khám phá bao la miền Nam.

Last edited:
Từ tp HCM theo QL.1 đi miền Tây, địa phận Tiền Giang huyện Cái Bè thì có trạm dừng chân rộng rải an toàn của nhà xe Phương Trang. Nơi đây có khu đi vệ sinh sạch, có khu bán các loại bánh kẹo và thức ăn như: cơm, hủ tíu, bánh mì heo quay, bánh bao...và các loại nước giải khát giá họp lý.

Sắp tới mình vào SG chơi 3 ngày. ĐI cùng phụ huynh, mục đích là đi chơi thôi, có lẽ lang thang phố, chùa, miệt vườn.... Bác có thể lên giúp em lộ trình di chuyển được k ạ? Tks,

Sắp tới mình vào SG chơi 3 ngày. ĐI cùng phụ huynh, mục đích là đi chơi thôi, có lẽ lang thang phố, chùa, miệt vườn.... Bác có thể lên giúp em lộ trình di chuyển được k ạ? Tks,

Lâu rồi mới xem lại bài này nên không kịp trả lời bác, chắc bác đã hoàn thánh xong chuyến đi của mình.

3 ngày đi phượt các địa điểm mỹ tho - cần thơ - châu đốc thì có lịch trình ở đâu đc các bạn nhỉ?

Lịch trình của bác là ý hỏi về đường đi hay là điểm dừng? Bác tham khảo trong các bài này xem có thêm được chút thông tin nào không nhé.

#21 - Hành xác: Tân An - Mỷ Tho - Bến Tre

#16 - Nắng gió An Giang

Cho mình hỏi, sắp tới mình đi Cần Thơ tới Tp HCm trong 4 ngày thì đi qua được những tỉnh nào, chơi gì, ăn gì ở đâu? Đi theo kiểu nghỉ dưỡng nhé. Bạn nào biết tư vấn dùm mình.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back