What's new

1/8 đến 7/8. Từ Hà Nội đến angkor cổ kính rồi an dưỡng nha trang xanh mát...

1/8 đến 7/8. Từ Hà Nội đến angkor cổ kính rồi an dưỡng nha trang xanh mát...

Mình đặt vé hà nội - sài gòn ngày 1/8 về 7/8. Lên lịch trinh như sau.
Trưa bào sài gòn chơi loanh quanh quận 1, thăm thú vào địa điểm trong ấy. Ngày 2/8 đi xe sapaco.. Hoặc 1 vài xe chuyên chở thẳng tuyến sài gòn - siemriep. ( mình sẽ tham khảo để lựa xe chất lượng tốt mà rẻ) tối đến sieriep tắm rửa nghỉ ngơi rồi chơi phố tây. Sáng hôm sau đi xe tuk tuk thăm quan cả 1 ngày ở angkor. Tối về nghỉ. Ngày 4/8 bắt xe sớm về sài gòn.
Chiều tối có mặt ở sài gòn, mình đặt vé xe thẳng tuyến sài gòn - nha trang nghỉ dưỡng 2 ngày. Ngày 5,6 đi các điểm vinpeal, tour 4 đảo, tùy thuộc vào các bạn trong đoàn xem thích điể
Nào hơn. Tối mùng 6/8 bắt xe về sài gòn. Trưa 7/8 fly home.
Lịch trình là như vậy. Đoàn có 3 men, toàn người nhà cả. (3 nam)
Có bạn nào thích đu cùng nhé

Re: 1/8 đến 7/8. Từ Hà Nội đến angkor cổ kính rồi an dưỡng nha trang xanh mát...

Mình sẽ đổi tất cả thời gian để ở lại Siemriep, trên đường về vòng qua Phnompenh nữa :D.
Chúc bạn đi chơi vui vẻ :)

Re: 1/8 đến 7/8. Từ Hà Nội đến angkor cổ kính rồi an dưỡng nha trang xanh mát...

Cam chỉ có angkor là good nhất. Còn các điểm khác mình không khoái lắm

Hồi trước mình chỉ định ở Siemriep 2 ngày, nhưng rồi thành 5 ngày mới thấy tạm tạm đủ.
Nếu bạn đi Bayon, Angkor Wat, Taphrom ... mà 1 ngày thì hơi ít, nhất là khi bạn có nhiều thời gian như thế.
Nha Trang đi bao giờ cũng được mà, hehe :D.
Have fun !

Lịch trình là vậy vì trong đoàn mọi người đều ok cả. Mong tìn dc bạn cũng khoái cung này

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,642
190,155
Latest member
danhtuliem
Back