What's new

1 vòng Tây Bắc - chuyến đi của những kẻ rỗi việc(tuyển xế ôm)-10/1-25/1/2013

1 vòng Tây Bắc - chuyến đi của những kẻ rỗi việc(tuyển xế ôm)-10/1-25/1/2013

Tình hình đến 10/1 e thi học kì xong và rất rảnh rỗi. Mà như các cụ nói thì rảnh rỗi sinh nông nổi. Và khi nông nổi đã lên cộng với sự cuồng của đôi chân nên e quyết định lập cung chạy 1 vòng Tây Bắc lun ạ. Dự là sẽ đi khoảng 10-14 ngày. K chốt ngày về. Khi nào đi chán, hoặc hết tiền thì về. hehe. Sẽ đi thong dong ngắm cảnh, chụp choẹt, sẽ là 1 chuyến relax thật sự cuối năm. Sẽ qua 3 đèo, 1 cực Tây của đất nước. Đến đâu cũng cố gắng đi hết các điểm nổi tiếng, ăn thử đặc sản của địa danh đó.
Mong muốn kiếm khoảng 3 xe full cho ấm cúng ạ. 10/1 e thi xong nhưng có thể dịch vài ngày nếu mọi người join.
Kinh phí dự khoảng 250-300k/1 ngày/1 người( cả xăng xe) nếu có 4 người trở lên. Sẽ thu mỗi đợt 300k hết sẽ nộp tiếp.
Lịch trình dự kiến
Hà Nội – Mộc Châu - Sơn La – Điện Biên – Cực tây Apachai – Lai Châu – Lào Cai(Y Tí, Sapa) – Yên Bái (Mù, Nghĩa Lộ)-HN
Sđt e 01698027118 (Ngọc).
Update xế ôm
1.Phamngoc_ls - xế(lead) 01698027118
2.Jinjin - ôm
3+4.dainghia1401 - xế và ôm
5.an_hai1 - xế
6.dotty - ôm
7.A.Tùng - xế 0987696***
8.C.Nhi - ôm 01249989***

Last edited:
Re: 1 vòng Tây Bắc - chuyến đi của những kẻ rỗi việc(tuyển xế ôm)-10/1-25/1/2013

Có nên vác Minsk ra làm phát không nhỉ, đọc mà vật vã quá... Điểm lại xèng xem thế nào nào :((

Re: 1 vòng Tây Bắc - chuyến đi của những kẻ rỗi việc(tuyển xế ôm)-10/1-25/1/2013

Có nên vác Minsk ra làm phát không nhỉ, đọc mà vật vã quá... Điểm lại xèng xem thế nào nào :((

Lên đường thôi Trần Hảo Long. Tây Bắc chẳng phải là cung đường mà bạn vẫn ấp ủ đấy sao?

Mùa này đào mận chưa nhiều, ban trắng, ban đỏ cũng chưa có, nhưng những vạt cải vàng ươm, xuyến chi trắng xóa, hoa dại tím bát ngát hai bên đường, và được đi trong làn sương mù mờ ảo, giá rét luồn qua từng lớp áo, mưa bụi trắng tóc cũng thật khiến người ta nao lòng...

Chúc đoàn mình có 1 chuyến đi thành công, có những phút giây thật khó quên nhé.

Lên đường thôi Trần Hảo Long. Tây Bắc chẳng phải là cung đường mà bạn vẫn ấp ủ đấy sao?

Mùa này đào mận chưa nhiều, ban trắng, ban đỏ cũng chưa có, nhưng những vạt cải vàng ươm, xuyến chi trắng xóa, hoa dại tím bát ngát hai bên đường, và được đi trong làn sương mù mờ ảo, giá rét luồn qua từng lớp áo, mưa bụi trắng tóc cũng thật khiến người ta nao lòng...

Chúc đoàn mình có 1 chuyến đi thành công, có những phút giây thật khó quên nhé.

Có đứa đi Mộc Châu với tớ từ đầu năm, làm tớ không may có bộ ảnh hoa đào đẹp tuyệt và mọi người cứ like suốt, Tây Bắc thì mê mải lắm, nhưng mà có 1 số thứ chưa cho phép...
1 vòng Tây Bắc, đúng là cung đường đang ấp ủ thật, bấy lâu vẫn chưa có cơ hội để đi và đến... Haizzz

Đi đi bác ơi. Mùa này đào mận chưa có nhưng tháng nữa thì nhiều vô kể. Đi đi cho thoả nỗi nhớ mong, thèm thuồng.

2 xế và 1 ôm ạ. Thêm 1 ôm nữa hoặc thêm xế ôm nữa đều ok

Mình cũng đóng con MINSK đi nè. he. tham gia đi cho xôm bạn ui!!!

Thế tốt quá ạ. Vậy đã có 2 xe full. Thêm 1 xe nữa cho ấm cúng ạ.

Thế tốt quá ạ. Vậy đã có 2 xe full. Thêm 1 xe nữa cho ấm cúng ạ.

Chuyen di dai ngay nen m nghi tam 5xe la dep. P/S xin loi Ad em cm bang dien thoai nen viet k dau a.

Chuyen di dai ngay nen m nghi tam 5xe la dep. P/S xin loi Ad em cm bang dien thoai nen viet k dau a.

Dạ chỉ sợ không có đủ 10 người đăng kí chạy cung này thôi ạ :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,540
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back