What's new

Có ai đi Nha Trang vào tháng 10/2010 không?

Status
Not open for further replies.
Hi all,

Mình có kế hoạch đi Nha Trang trong tháng 10 tới. Ngày đi mình chưa xác định cụ thể, nhưng dự định sẽ đi trong vòng 3-4 ngày cuối tuần. Đây là lần đầu tiên mình đi Nha Trang, nhưng chỉ có một mình nên muốn rủ các bạn nào có kế hoạch đi Nha Trang thì cùng đi với mình cho vui.

Mình là nữ, đang sống tại Tp.HCM. Nếu các bạn muốn join cùng thì cho mình biết nhen, để mình sắp xếp và lên lịch cụ thể.

Thanks,

bạn ơi,mình cũng chuẩn bị đi Nha Trang cũng vào khoảng giữa tháng 10.Mình dự định đi 1 lèo nhiếu nơi lắm,Nha trang là một phần của chuyến đi
vì đây là chuyến đi phượt đầu tay,nên cũng muốn đi cùng một vài người cho vui.nếu được thì cho mình join với nha
Mình là nam.:hit

Hi all,

Mình có kế hoạch đi Nha Trang trong tháng 10 tới. Ngày đi mình chưa xác định cụ thể, nhưng dự định sẽ đi trong vòng 3-4 ngày cuối tuần. Đây là lần đầu tiên mình đi Nha Trang, nhưng chỉ có một mình nên muốn rủ các bạn nào có kế hoạch đi Nha Trang thì cùng đi với mình cho vui.

Mình là nữ, đang sống tại Tp.HCM. Nếu các bạn muốn join cùng thì cho mình biết nhen, để mình sắp xếp và lên lịch cụ thể.

Thanks,

Rất vui được làm quen với bạn. Mình là dân Nha Trang. Nếu tháng 10 này bạn ra đến NT thì alo mình nhé. Mình sẽ thu xếp thời gian làm guide miễn phí cho bạn. Liên lạc mình: Huấn 0914230858

bạn ơi,mình cũng chuẩn bị đi Nha Trang cũng vào khoảng giữa tháng 10.Mình dự định đi 1 lèo nhiếu nơi lắm,Nha trang là một phần của chuyến đi
vì đây là chuyến đi phượt đầu tay,nên cũng muốn đi cùng một vài người cho vui.nếu được thì cho mình join với nha
Mình là nam.:hit

Hi bạn,

Mình tên Thi, bạn tên gì? Mình được biết, hình như bạn đang lên kế hoạch cho một tour phượt dài ngày từ Sài Gòn ra tận miền Trung phải không? Còn mình thì không đi nhiều chặng như vậy, đểm dừng của mình là đến Nha Trang thôi.

Đây là lần đâu tiên mình đi có 1 mình ah, nên cũng sợ lắm !!! Nếu có bạn cùng đi cũng vui !!! Mình nghĩ chắc bạn nhỏ tuổi hơn mình? trong khi mình thì cũng ngấp nghé tuổi 30 rùi, hic hic.

Bạn có kế hoạch cụ thể ngày nào đi chưa? Mình thì dự tính đi vào khoảng 3-4 ngày cuối tuần trong tháng 10. Nếu được thì thống nhất ngày nào luôn cũng được.

Bye,

Hi Huấn,

Cám ơn Huấn nhiều nhen, nếu có cần thông tin gì mình sẽ alo cho Huấn.
Mà chắc làm phiền nhiều quá vì mình lần đầu tiên đến Nha Trang, hehe

Many thanks,

chào Bạn Thi.Mình tên Toàn.như bạn giới thiệu bạn ngấp nghẻ 30 ,tui cũng xem xem tuổi của bạn nhưng lớn hơn chút ít
nếu có bạn thì tui cũng có thể phượt từ Đà Nẵng trở vào.Tụi mình join cho vui
Chuyến đi này cũng là chuyến đi đầu tay của tui nên không dám...liều đi bằng xe máy,tui dự định đi bằng bus hay xe lửa.còn bạn thế nào?
còn ngày đi thì tui chưa quyết định.Tui có thời gian cả tháng 10,nên cũng rộng rãi lắm

nếu có bạn đi chung cũng vui,chứ tui dự định đi 1 mình vì tui nghĩ ko có ai có nhiều thời gian như tui
chào bạn,hẹn gặp nhau

Last edited:
Chào Bạn Thi~
Nếu lịch xuất phát của bạn không trùng vào ngày thi bằng lái của mình thì mình sẽ tham gia chuyến Nha Trang với bạn
(Đầu tháng 10 mình mới biết chính xác ngày thi).

Chào Bạn Thi~
Nếu lịch xuất phát của bạn không trùng vào ngày thi bằng lái của mình thì mình sẽ tham gia chuyến Nha Trang với bạn
(Đầu tháng 10 mình mới biết chính xác ngày thi).

Chào bạn MayChen,

Bạn là nam hay nữ vậy?
Rất vui khi có bạn join cùng. Khi nào có ngày thi chính xác thì nói cho mình biết với nhen.
Mình đang có 2 options cũng chưa biết chọn cái nào vì mình cũng phải sắp xếp công việc nữa.
- Option 1: 14-17/10/2010
- Option 2: 21-24/10/2010

Thân,

A, chào các bạn,

Các bạn tham gia với mình chứ?

Chương trình này mình đã lên lịch hết rồi, các bạn muốn đi từ Sài Gòn trọn 1 tuần luôn cũng được ^^

https://www.phuot.vn/threads/11183

Thanks các bạn đã quan tâm :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,148
190,433
Latest member
yang_chou
Back