What's new

Offline Tất niên năm Canh Dần của Phượt Sài Gòn

Bạn có muốn Phượt SG có một buổi tất niên thân mật không?

• Không

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    40

CVN

Phuot.vn
Staff member
Năm cũ sắp qua, những người yêu mến diễn đàn Phượt ở khu vực thành phố Hồ Chí Minh cũng nên ngồi với nhau uống chén rượu để đóng lại một năm cũ, đóng lại những bất đồng nếu có, để cùng nhau nhìn về một năm mới nhiều niềm vui hơn!

Do lực lượng điều hành diễn đàn còn mỏng nên nhưng hoạt động như thế này cần sự chung tay của các thành viên diễn đàn! Trước hết, chúng ta cần những tình nguyện viên đứng ra tổ chức cuộc gặp này!

Diễn đàn kêu gọi các bác đại diện cho các nhóm Phượt hiện đang hoạt động trên diễn đàn đứng ra nhận trách nhiệm tổ chức, các bác có đồng ý không?

Danh sách các bác được tag câu hỏi này :)

1. barandom
2. BM
3. _deny_
4. Summer_Flower44
5. minhmio
6. kuden
7. alexandersamon

Phượt SG lực lượng quá đông nên phải chia nhỏ ra để tiện cho các khâu tổ chức đó mà. Thật ra mọi người cứ sắp xếp thời gian là đi với nhau chứ lúc đó có ai phân biệt nhà nào với nhà nào nữa đâu. Tình thương mến thương lắm ý!
Mình tiếc là ở xa quá nên không hỗ trợ tham gia khâu tổ chức được. Nhưng nếu làm được một vụ hoành tráng như sinh nhật mà vào khoảng cuối tuần 22/1 thì cho dugiang đăng ký ngay vài suất như năm ngoái nhá.
Off kiểu mình thì nhà hàng nào chứa nổi hả trời. May ra kiếm cái nhà hàng sân vườn rộng rộng bao luôn mới đủ.

Nếu muốn rộng có thể đến nhà hàng Quê Việt (3A Tôn Đức Thắng). Hoặc khu Tôn Đức Thắng...Bao rộng luôn ah. Có cần hỗ trợ gì thì samon sẽ hỗ trợ hết sức....Tổng kết năm cũ...Nhận ý kiến thành viên phát triển một cách tốt hơn hiện nay. Em nghĩ anh CVN cứ chốt ngày...Rồi bàn địa điểm...lên chi phí...Thời gian không còn nhiều...

Phượt SG lực lượng quá đông nên phải chia nhỏ ra để tiện cho các khâu tổ chức đó mà. Thật ra mọi người cứ sắp xếp thời gian là đi với nhau chứ lúc đó có ai phân biệt nhà nào với nhà nào nữa đâu. Tình thương mến thương lắm ý!
Mình tiếc là ở xa quá nên không hỗ trợ tham gia khâu tổ chức được. Nhưng nếu làm được một vụ hoành tráng như sinh nhật mà vào khoảng cuối tuần 22/1 thì cho dugiang đăng ký ngay vài suất như năm ngoái nhá.
Off kiểu mình thì nhà hàng nào chứa nổi hả trời. May ra kiếm cái nhà hàng sân vườn rộng rộng bao luôn mới đủ.

Dugiang ơi,

Ngày 22-23/1 chị Mơ kẹt lịch đi Cái Mơn rồi,.....huhu :) :(

Nhờ phuot mà mọi người đã có những người bạn tốt đến với nhau.
Vơi số lượng đông, mình nghĩ có thể chọn thanh Đa hoặc Bình Qướu rất tiện và thoáng mát.

@Chị Dugiang: hi vọng gặp Chị uống chén gựu cuối năm vì đã 1 lần lỡ đò nữa sáng :D

ai tổ chứ, ở đâu, ngày nào thì vivi cũng đăng ký tham gia ^.^ báo trước vài ngày để sắp xếp là okie

@chị Mơ: cận tết mà vẫn đi hả chị ^.^

Các nhóm riêng thì chúng ta off với nhau hàng tháng, có khi hàng tuần rồi. Tất niên mà các nhóm có dịp gặp gỡ nhau, chia nhau chum rượu vẫn có ý nghĩa riêng của nó các bác nhỉ? :)

@anh CVN: năm nay em lực bất tòng tâm rồi. Em có thể phụ khâu tổ chức nhưng không thể tham gia được.

Khoảng thời gian cuối năm mình không có mặt ở Sài Gòn, mỗi năm 1 lần, gặp nhau tay bắt mặt mừng là chắc chắn không có khoảng cách hay nhóm hội, tụ điểm gì cả. Nếu hỗ trợ được gì, mình xin chung một tay!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back