What's new

23/4/2010 - 3/5/2010: thỉnh cầu cho một chuyến đi

Status
Not open for further replies.
Hôm nay E đọc trên quảng cáo thấy trên airasia có thêm tuyến đường bay mới tới indonexia, tính join vào group của bác Jack nhưng bên đó đã fix. Vì thế hi vọng cũng trong khoảng thời gian đó sẽ đi phượt đâu đó trong khu vực ĐNA dao cu chup anh cuoi. Vì là lính mới cũng chưa đi đâu xa cả nên thỉnh cầu bác nào đã đi nhiều nơi và đã tham quan nhiều địa điểm có thể cho E cái plan của chuyến đi được không ạ (càng chi tiết càng tốt và điều kiện của E tối thiểu là 2 nước và max là 3 nước nhé). Giá cả có thể từ 1k5 trở xuống ah.
:help

Last edited by a moderator:
Hôm nay E đọc trên quảng cáo thấy trên airasia có thêm tuyến đường bay mới tới indonexia, tính join vào group của bác Jack nhưng bên đó đã fix. Vì thế hi vọng cũng trong khoảng thời gian đó sẽ đi phượt đâu đó trong khu vực ĐNA. Vì là lính mới cũng chưa đi đâu xa cả nên thỉnh cầu bác nào đã đi nhiều nơi và đã tham quan nhiều địa điểm có thể cho E cái plan của chuyến đi được không ạ (càng chi tiết càng tốt và điều kiện của E tối thiểu là 2 nước và max là 3 nước nhé). Giá cả có thể từ 1k5 trở xuống ah.

Nếu bạn có 10 ngày và khoảng 1500k- 2000k USD, Australia có thể là điểm đến được lựa chọn.

Bạn có thể bay đến Darwin --> Alice Springs --> băng qua sa mạc đến Adelaide --> Melbourne --> Tasmania (nếu có thời gian) --> Canberra --> Sydney --> New Castle --> Port Macquarie --> Gold Coast --> Brisbane --> KUL --> VN.

Đây là cung đường cực kỳ đẹp, nhất là đoạn bắt đầu từ Mel đến Port Mac. Nếu bạn charter riêng một chiếc xe đi theo đoạn này, bạn sẽ thấy thế nào là vẻ đẹp của thiên nhiên trên con đường dọc bờ biển Úc.

Chúc vui!

điều kiện của E tối thiểu là 2 nước và max là 3 nước nhé và trong khu vực ĐNA

vì thế plan mà bác đưa ra không thích hợp với em, nhưng cũng cảm ơn bác đã cho 1plan mới, có thể em sẽ suy nghĩ lại (c)

Hôm nay E đọc trên quảng cáo thấy trên airasia có thêm tuyến đường bay mới tới indonexia, tính join vào group của bác Jack nhưng bên đó đã fix. Vì thế hi vọng cũng trong khoảng thời gian đó sẽ đi phượt đâu đó trong khu vực ĐNA. Vì là lính mới cũng chưa đi đâu xa cả nên thỉnh cầu bác nào đã đi nhiều nơi và đã tham quan nhiều địa điểm có thể cho E cái plan của chuyến đi được không ạ (càng chi tiết càng tốt và điều kiện của E tối thiểu là 2 nước và max là 3 nước nhé). Giá cả có thể từ 1k5 trở xuống ah.
Time bọn này cũng như Jack nhưng chưa chốt gì cả vì book ... xí chỗ. Cho đến hiện tại thì cũng có 3-4mem sure 100% rồi. Nếu bạn tham gia thì thêm vui.
Chương trình bọn này chỉ đi Malay thôi, k đi nhiều nước nên nếu bạn xem xét thì contact với langbiang (YM lang_biang) or Còi (YM thuhien291280)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,589
190,138
Latest member
NgoDieu
Back