What's new

24/7/2011 Châu Âu 9 ngày 7 đêm-tìm 1 bạn đặt tour cùng

Airasia đang bán tour kuala lumpur đi France, Monaco, Italia and Switzerland, đã bao gồm cả vé máy bay và tour. Giá 5199 MYR/người.

Nhưng yêu cầu tối thiếu phải có 2 người đặt tour cùng 1 một lúc.

Bạn nào có nhu cầu bọn mình cùng đặt tour nhé. Mình là nữ, nếu là bạn nữ thì share twin room.

Còn nếu bạn nam thì không share phòng, ở single room thì giá tour là 6299 MYR/người nhé.

Nếu không book kịp tháng 7 thì mình hẹn nhau tháng 8 hoặc tháng 9 book nhé

Last edited:
Mình phải làm visa schengen tại Việt nam và mua vé từ việt nam đến kuala lumpur.

Tour của họ chỉ bao gồm vé 2 chiều kuala lumpur-paris và chi phí tour ở châu âu.

Bạn vào đường link này xem nhé:

https://www.airasiago.com/travel/sh..._ons=false&act_start_index=2&act_last_index=2

Mình thử book mãi mà không được, hệ thống báo còn ít chỗ. Có khi phải đợi đợt khởi hành tháng 8 hoặc tháng 9, có thì book ngay mới được

Mình cũng muốn đi, nhưng e rằng gặp rắc rối giữa 2 việc xin visa và book vé, nhiều lúcxin dc visa thì ko book dc vé, bôk dc vé thì lai ko dc visa. Sao bạn ko nghi đến việc book tour o một công ty du lich tại VN( minh ở HN)

Airasia bây giờ đang bán tour tháng 11, 12/2011, và tháng 1/2012. Và bây giờ số người đặt tour tối thiếu chỉ cần 1 người: 5999MRY, nêu book 2 người cùng lúc thì giá sẽ rẻ hơn 4999MRY.

Khả năng mình sẽ book single to a room vì khó tìm được bạn đặt tour cùng.

Visa mình xin lúc nào cũng được, vì mình xin dạng business, đối tác của mình sẽ gửi thư mời cho mình.

Thanks các bạn

Chuyến đi này cũng thú vị quá!Mềnh cũng thắc mắc vụ Visa vì mềnh chưa đi xin visa bao h!Mới cả MRY = bao nhiêu tiền Việt thế?:D

Airasia bây giờ đang bán tour tháng 11, 12/2011, và tháng 1/2012. Và bây giờ số người đặt tour tối thiếu chỉ cần 1 người: 5999MRY, nêu book 2 người cùng lúc thì giá sẽ rẻ hơn 4999MRY.

Khả năng mình sẽ book single to a room vì khó tìm được bạn đặt tour cùng.

Visa mình xin lúc nào cũng được, vì mình xin dạng business, đối tác của mình sẽ gửi thư mời cho mình.

Thanks các bạn
Bạn ơi, bạn đặt được tour này chưa. Nếu mình muốn cùng join thì phải làm sao, bạn tư vấn giúp mình với nhé

Bạn ơi, bạn đặt được tour này chưa. Nếu mình muốn cùng join thì phải làm sao, bạn tư vấn giúp mình với nhé

Mình đã đặt tour này khởi hành ngày 27/1

Các bạn muốn đặt tour này rất đơn giản như mua vé máy bay của airasia thôi, vào website của họ để book và thanh toán.
Các bạn nhớ lưu ý vào kiểm tra tiền trả thêm cho hành lý nhé, vì đi tour này mùa đông lạnh phải mang nhiều quần áo ấm, các bạn xem bảng giá của airasia và ước lượng lượng hành lý mang theo để đặt trước thì sẽ rẻ hơn là sang đến kuala lumpur rồi mới ra sân bay trả tiền hành lý, như thế sẽ đắt hơn đấy.

Còn bay từ việt nam sang kuala lumpur là một chuyện vô cùng đơn giản, có mấy hãng hàng không để mọi người chọn lựa tìm giờ bay phù hợp rồi.

Còn visa các bạn lưu ý phải tự xin, mình chưa tự xin visa du lịch schengen bao giờ nên cũng không có thông tin gì, mình chỉ biết xin dạng business thôi, có thư mời của công ty nước ngoài, các bạn lưu ý nhớ nói cty nước ngoài ghi trong thư mời là họ sẽ chịu toàn bộ chi phí cho bạn bên đó thì bạn không phải nộp booking hotel và sứ quán sẽ không đặt nặng vấn đề chứng minh năng lực tài chính.

20/9 này mình đi Nhật theo dạng du lịch. Sau bao ngày vật lộn với đống hồ sơ thì mình chịu thua không dám tự nộp hồ sơ, lỡ đặt vé mất rồi mà không có visa thì phí tiền vé, cuối cùng mình cũng phải nhờ dịch vụ làm visa để có thư mời.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,641
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back