What's new

Đầu năm Du xuân: thăm thú bản Thái Na Mèo, uống bia trên đất Lào!

Status
Not open for further replies.
Đầu năm Du xuân: thăm thú bản Thái Na Mèo, uống bia trên đất Lào!

Đầu năm làm chuyến du xuân đi các bác ơi.

Chương trình là ta sẽ đi thăm Cửa khẩu Na Mèo (Thanh Hoá).

Trên đường đi ta sẽ được chiêm ngưỡng cảnh sắc núi rừng nơi đây, sự nguyên sơ của các bản người Thái Thanh Hóa và vẻ đẹp của các cô gái (và chàng trai) Thái.

Tiện chân ta chạy tuốt sang Lào, uống bia say bét nhè chè thiu rồi về Suối cá thần Cẩm Thủy chụp ảnh!

Dự định xuất phát từ Hà Nội chiều thứ Sáu 22/2 và kết thúc chuyến đi vào chiều tối Chủ Nhật 24/2.

Nhanh chân đăng ký người và xe nào các bác ới!!!!

CHƯƠNG TRÌNH XEM TRANG 9

Last edited:
Các bác vào confirm xe đi ạ, em confirm người em ạ :D

Em đang vội chạy qua Hội Lim đây shop giày nam hà nội, bác nào chiều nay sang bên í thì ới em.

Last edited by a moderator:
Em cũng tranh thủ đăng ký 1 suất :)

@cvn: bác không confirm người và em Mongdau ah ;)

Nhà cháu confirm người thôi. Mông Đau để bán rồi! :D

Các bác cho xin một xuất xe nhé :)

Danh sách người :)

1. Maytrangtc
2. Imim
3. Virgo
4. Quạt
5. CVN

Danh sách xe :)

1. Quạt

Đầu năm làm chuyến du xuân đi các bác ơi.

Chương trình là ta sẽ đi thăm Cửa khẩu Na Mèo (Thanh Hoá).

Trên đường đi ta sẽ được chiêm ngưỡng cảnh sắc núi rừng nơi đây, sự nguyên sơ của các bản người Thái Thanh Hóa và vẻ đẹp của các cô gái (và chàng trai) Thái.

Tiện chân ta chạy tuốt sang Lào, uống bia say bét nhè chè thiu rồi về Suối cá thần Cẩm Thủy chụp ảnh!

Dự định xuất phát từ Hà Nội chiều thứ Sáu 22/2 và kết thúc chuyến đi vào chiều tối Chủ Nhật 24/2.

Nhanh chân đăng ký người và xe nào các bác ới!!!!

Nếu có thời gian các bác nên đi thăm khu di tích Lam Kinh và thành nhà Hồ. Nghe nói trong khu di tích Lam Kinh có tấm bia đá có kích thước: Dài, rộng, dày lớn nhất nước ta là bia bà Vĩnh Lăng.

Nhìn danh sách các bạn phượt nữ đăng ký mà thèm quá cơ. Tớ đếch đi được nhưng...up ủng hộ phát.

Do điều kiện kỹ thuật không cho phép nên em đăng ký thêm danh sách hộ anh Hoaha và anson nữa:)

Danh sách người :)

1. Maytrangtc
2. Imim
3. Virgo
4. Quạt
5. CVN
6. Hoaha
7. Anson

Danh sách xe :)

1. Quạt

Status
Not open for further replies.