What's new

Đi Thái lan cổ vũ đội tuyển Việt nam

Status
Not open for further replies.
Ngày 21 tháng 7 tới (thứ Bảy) đội tuyển quốc gia VN có trận tứ kết trên sân Vận động Rajamangala (Thái lan).

Nhà em định sang làm chuyến sang đó cổ vũ đội nhà. Nếu bác nào blood thì ta cùng đi cho vui đi.

Bác nào biết chỗ đặt vé rẻ thì làm ơn tư vấn cho anh em nhé. Mai em sẽ hỏi bên VFF xem mua vé vào sân như thế nào, giá cả ra răng.

Mong được phượt cùng các bác!

Hơ! Chú CVN nói mua được vé thông qua VNA và Viettral nhưng bọn nó bảo có được đâu.
Thế cuối cùng được không vậy? Miẹ! Anh mà không đen đủi gãy chân thì hôm nay đã tếch con bà nó sang Thái rồi... Đau thế:(
Mua cả tour anh ơi, ko phải mua mỗi vé vào xem đá bóng.

Thế à! Vậy mai phải hỏi lại. Đang định mua cho ông già 1 vé để ổng đi cổ vũ thay mình....

Các bạn cũng có thể chọn cách tự đi.
Vé xem có thể nhờ bạn bè bên Thái mua hộ. Cỡ 100 nghìn VND/vé.
Vé máy bay AirAsia đi thứ 7 về CN tổng 197.5 USD/khứ hồi đã bao gồm thuế má lệ phí...

Đi cách này tiết kiệm thời gian hơn thôi chứ chả mấy rẻ hơn.

@cvn: bác duyệt cho em cái banner thì em sẽ đăng ký đi cùng bác

ờ ờ ờ

tèn tèn tèn

Đi theo tour thì thời hạn đăng ký cuối cùng là ngày nào huh các bác ơi?

Đi theo tour thì thời hạn đăng ký cuối cùng là ngày nào huh các bác ơi?
Có có cố định số ghế bác ạ, cứ ai đến trước đăng ký trước.
Hom qua em hỏi lại thì lòi ra theeo 1 gói nữa là: đi sáng thứ 6 về đêm thứ 7 (sau trận đấu về luôn): 299 đô.

Sáng nay bác nào đi chúng ta nên chốt: hiện có cvn và Kua (vẫn đang lăn tăn đi theo tour hay tự đi bằng AirAsia. Đã nhờ mua 3 vé xem đá bóng, có thể nhờ mua thêm. Có điều ko biết CDV Việt nam sang mua vé chỗ nào để ngồi cùng 1 chỗ nhỉ?)

Có có cố định số ghế bác ạ, cứ ai đến trước đăng ký trước.
Hom qua em hỏi lại thì lòi ra theeo 1 gói nữa là: đi sáng thứ 6 về đêm thứ 7 (sau trận đấu về luôn): 299 đô.

Sáng nay bác nào đi chúng ta nên chốt: hiện có cvn và Kua (vẫn đang lăn tăn đi theo tour hay tự đi bằng AirAsia. Đã nhờ mua 3 vé xem đá bóng, có thể nhờ mua thêm. Có điều ko biết CDV Việt nam sang mua vé chỗ nào để ngồi cùng 1 chỗ nhỉ?)

Đã nói rồi, mà vẫn phun ra. Không đi nữa....:T :T :T

Công chúa có nhời nhờ vả các bác tí :) Các bác qua đó đi cổ vũ rồi về thẳng luôn hay có lang thang 1 chút trong BKK ko, nếu bác nào lang thang ở trung tâm gần MBK thì Công chúa nhờ các bác 1 việc nhỏ trong khi chưa tìm ra người

Cảm ơn các bác trước

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,476
190,100
Latest member
tohue6789
Back