What's new

29/4 SG -> Phan Thiết -> Bình Tiên -> Nha Trang -> .... -> Huế -> ... -> SG 4/5

29/4 SG -> Phan Thiết -> Bình Tiên -> Nha Trang -> .... -> Huế -> ... -> SG 4/5

Cơ Bản là thế , ngũ K/s nếu ai có nhiều kinh nghiệm và liều vượt mức quy định thì homestay or cắm lều bụi bụi chút hay hơn .
kinh phí 3kk ( tự sử trên đường đi ) . Tính tìm bạn đồng hành thôi , nhưng thôi pots lên sem ý kiến gạch giết thế nào , ai phượt cung này ròi thì tham khảo chút ý kiến nhá ! . tối 28/04 off cho plan chính thức . :)

Re: 29/4 SG -> Phan Thiết -> Bình Tiên -> Nha Trang -> .... -> Huế -> ... -> SG 4/5

Đoạn đường khá xa đó bạn, mình thấy bạn đi hơi ít ngày

Re: 29/4 SG -> Phan Thiết -> Bình Tiên -> Nha Trang -> .... -> Huế -> ... -> SG 4/5

Mình cũng thấy là cung này khá dài với thời gian như vậy.
Mình cũng đang tính đi bụi ven biển miền Trung dịp này 29 xuất phát, nhưng chắc ra tới Quy Nhơn thôi.

Mình Không bị giới hạn time nên muốn đi xa chút thêm vài ngày cũng ko sao , mấy chổ đầu bắt bướm sem hoa thôi . chủ yếu là Nha Trang Bình 3 , Đà Nẵng , Bạch Mã sơn , Hội An , Huế , lượt về thì rừng núi chút Đà Lạt , Buôn Mê , Hồ Lăk

Cho xin sdt, đã đi chưa nhỉ, huhu

Do một số người làm trì trệ nên dời lại 30 xuất phát và mình dự định sẽ độc hành , nhưng nếu bạn muốn dồng hành thì có thể ll trong ngày 29 nhé sáng 30 là RUN .

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,645
190,155
Latest member
ncvinh123
Back