What's new

Offline tất niên 2011 khu vực Thành phố Hồ Chí Minh và các tỉnh phía Nam

long_vinasun

Phượt gia
Offline tất niên 2011 khu vực Thành phố Hồ Chí Minh và các tỉnh phía Nam

Thân gửi tất cả các thành viên Phượt.vn, đặc biết là các thành viên đang sinh sống, làm việc và đang Phượt ở thành phố Hồ Chí Minh và các tỉnh lân cận.
Thời gian thoi đưa, thấm thoát chúng ta đã đang sống trong những ngày cuối cùng của năm Tân Mão 2011. Năm mới Nhâm Thìn 2012 sắp đến, với mong muốn có 1 buổi giao lưu, gặp gỡ các anh chị em, tổng kết các hoạt động Phượt năm qua của chúng ta, cũng như đề xuất những hướng phát triển mới cho diễn đàn trong thời gian sắp tới, và cũng là 1 dịp để anh chị em quen biết nhau hơn. Nay thay mặt cho Ban điều hành Diễn đàn Phuot.vn, xin hân hạnh kính mới các anh chị em đến tham dự buổi tất niên 2011, chào đón năm mới 2012 của Phượt Sài Gòn ( xin tạm gọi tắt như vậy) với chương trình chi tiết như sau:
TẤT NIÊN PHƯỢT SÀI GÒN
Thời gian: từ 17g00 đến 23g00 ngày thứ 6, 13 tháng 01 năm 2012 ( Nhằm ngày 20 tháng Chạp âm lịch)
Địa điểm: Thay đổi địa điểm: ĐỊA ĐIỂM MỚI SẼ LÀ NHÀ HÀNG HOÀNG LONG, SỐ 2 LÊ DUẨN, Q1
Trong khuôn viên Bảo tàng chiến dịch Hồ Chí Minh
Hướng dẫn đường đi:

Thành phần tham dự: Tất cả các mem phượt cả nước
Khách mời danh dự: admin CVN, đại diện Ban Quản Trị diễn đàn và các anh chị trong Ban điều hành tất cả các khu vực, các anh chị nhóm trưởng các nhóm Phượt

Chi phí dự kiến: 150.000 đồng / 1 mem ( tất cả chúng ta share nhau hỗ trợ công tác tổ chức)

Đăng ký tham dự: Do nhu cầu cần chuẩn bị cho chu đáo nên xin các anh chị em vui lòng đăng ký trước cho các thành viên sau ( PM trực tiếp, qua yahoo, hoặc qua di động):
- Mr Long ( Bụng bự):
+ Nick: long_vinasun
+ Yahoo:hoanglong_vinasuntravel
+ Di động: 0908078080 / 0907603706
- Ms. Babyone:
+ Nick: babyone
+ Yahoo: hangle20072007
+ Di động: 0932674768

Trên tinh thần Phượt, tất cả chúng ta cùngchia sẽ, Ban tổ chức rất mong nhận được sự hỗ trợ, đóng góp về vật chất và tinh thần để buổi tất niên hoàn thiện hơn.

Thời gian khá gấp rút, nhưng cũng rất mong các anh chị em nhiệt tình tham dự và vui lòng đăng ký trước 17g00 ngày thứ 5 12.01.2012

Thân ái

Last edited:
Re: Offline tất niên 2011 khu vực Thành phố Hồ Chí Minh và các tỉnh phía Nam

Danh sách bắt buộc chắc chắn:
1. anh CVN
2. anh Biendaikho
3. Các anh chị trong Ban điều hành
4. Chị Mơ ( hix em mong chị có mặt ghê luôn....đổi vé đi chị ơi...)

Do không có đũ thông tin các anh chị, em sẽ PM riêgn 1 số anh chị lớn,. nhưng khống biết các anh chị có online ko nên nếu được nhờ mọi người thông báo giúp....

Post lên đây sao thấy hẩm hiu quá vậy ta, thứ 6 gần kề rồi mà không thấy mem nào đăng ký, tui mở màn đăng ký trước nha ông Long :))

Dạ , em đăng ký nhé anh Long :))

Em đã sure với chị BBO rùi ạ

đúng giờ có mẹt ^^

Cho bố 1 chân như thường lệ .Sáng nấu cơm xong thì 3h chiều thường là đi nhậu,nên chủ thớt có giao việc j thì báo cho bố nhá.

Nhiều độ quá Long ơi... Chắc skip vụ này rồi... Hẹn chú mày dịp khác. Ka ka...!!!

Em kẹt đám cưới, sẽ đến sau nha anh Bung Bu, & để bù lại sẽ tình nguyện overnight:D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back