What's new

48h không ngủ = 10h vượt qua 14km và đưng k'nớ thân yêu

lần đầu tiên mở topic mới và cũng là lần đầu tiên viết bài , có chi sơ xót mong BQT và các bạn thông cảm va bỏ qua cho . xuất phát vào ngày 14-10-2011 và kết thúc vào luc 16h30' sáng ngày 17-10-2011 . các cung đường đã đi qua : SÀI GÒN - ĐÀ LẠT - ĐƯNG K'NỚ - ĐẮC NÔNG - SÀI GÒN . lần này mình cùng các đồng chí như HAIBAC ,VANCOI, HUNGLOA ,đi theo hội winclub . ngày đầu tiên không có gì đáng để nói cảnh đẹp thì các pro nhà ta cũng đã chụp hết và up lên hết cả rồi , mình chỉ đưa những hình ảnh khó khăn trong đoạn từ đà lạt vào đưng k'nớ thôi nhé . bác haibac mà có theo dõ thì up thêm ảnh trong máy của bác lên cho mọi người xem nhé đừng dìm hàng nữa ...hehehe . đoạn trường đầu tiên của những tô cháo và nồi cháo tiếp theo sau này

bác HUNGLOA

hình như bác VANCOI

và nhà cháu

theo nhà cháu được biết thì tính đến thời điểm ngày 14 -10 chưa 1 xe nào được đung'kno cả , vio71 những cung đường như thế này

và còn tiếp nũa nhé các bác

Nhìn mấy chiếc Win của các bác xông pha cung này mà thấy thích ghê.

Vài hôm nữa cũng sẽ cho em Win chiến của em đi ngang qua cung này, thử xem như thế nào.

cung vào xe win là số 1 nhưng cung đường ra thì bác phải hết sức cẩn thận đường dốc trơn , bác nên mang theo mấy cặp tay côn và thắng trước để dự trữ

Nhìn mấy chiếc Win của các bác xông pha cung này mà thấy thích ghê.

Vài hôm nữa cũng sẽ cho em Win chiến của em đi ngang qua cung này, thử xem như thế nào.

vẫn còn 1 số ảnh trong máy của chú quangteo nhà em vẫn chưa lấy được sẽ phục vụ các bác vào 1 ngày gần nhất

Hôm nay chúng em cũng đã chinh phục cung đường này, phê thiệt. Do hôm nay e đường khô nên không cực bằng các Bác. Phê nhất đoạn Đạ Long - K' No, trời không mưa mà cũng vồ ếch mấy lần.

Hôm nay chúng em cũng đã chinh phục cung đường này, phê thiệt. Do hôm nay e đường khô nên không cực bằng các Bác. Phê nhất đoạn Đạ Long - K' No, trời không mưa mà cũng vồ ếch mấy lần.
hahahah thế là ít đó bạn ơi bọn mình vồ từng đoàn mới vui

mà các bạn đi theo hướng ngược lai so với bọn mình

Bên cầu Đalong.....

Ra đến quốc lộ 27.

Về đến Gia Kiệm thì nước mưa ngập đường nên không đi tiếp được phải vòng về Sóc Lu.....

Cảm giác chạy một mình trên tuyến đường này thật không có gì diễn tả được..............

Cảnh đẹp trên 722....

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,357
190,547
Latest member
congchinh
Back