What's new

Ai đã từng dùng keo tự vá lốp xe ?

xe em là lốp không ruột. em phượt nguyên 1 tháng dưới miền Tây bánh xe bị ăn 3 cây đinh nhưng chạy waj chừng nào thấy báng xẹp xẹp tý thì bơm lên là OK. nguyên 1 tháng chạy gần hết các tỉnh miền tây. trừ Sóc Trăng và Trà Vinh. còn đâu đi qua hoặc ở lại 1 thời gian.
thấy xe vỏ không ruột đi phượt rất Ok. Nhưng em cũng chưa tham khảo khi đi phượt nên dùng cái gì để hỗ trợ bánh xe bị dính đinh hay rách.
chắc lần sau đi sẽ chuẩn bị thêm mấy thứ này cho chắc ăn.

P/S: em đi miền Tây 1 tháng về người đen thùi lùi như Châu Phi lun ^^

xe em là lốp không ruột. em phượt nguyên 1 tháng dưới miền Tây bánh xe bị ăn 3 cây đinh nhưng chạy waj chừng nào thấy báng xẹp xẹp tý thì bơm lên là OK. nguyên 1 tháng chạy gần hết các tỉnh miền tây. trừ Sóc Trăng và Trà Vinh. còn đâu đi qua hoặc ở lại 1 thời gian.
thấy xe vỏ không ruột đi phượt rất Ok. Nhưng em cũng chưa tham khảo khi đi phượt nên dùng cái gì để hỗ trợ bánh xe bị dính đinh hay rách.
chắc lần sau đi sẽ chuẩn bị thêm mấy thứ này cho chắc ăn.

P/S: em đi miền Tây 1 tháng về người đen thùi lùi như Châu Phi lun ^^

ko ruột Thì nói j, ko rút đinh ra vẩn chạy dc mà. nhưng mà không ruột thì rất dễ vá.

Không biết đánh giá loại keo tự vá này như thế nào nhưng có tình cờ xem được phòng sự đưa trên kênh VTV2 thấy loại keo này thần thánh thật các bạn ak. chắc mình cũng phải sắm vài lọ thui. Nhưng vào đây đọc comment các kiểu của các bác lại thấy sợ sợ. không bỉt nên tin vào đâu.
Link trên Youtobe: https://www.youtube.com/watch?v=R6TkDaKr17Q

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,577
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back