What's new

[Chia sẻ] Ai lên xứ hoa Đào. Đà Lạt hoa đào đang nở nha ae

Hiện tại vẫn còn phòng mà bạn.Hình như giá phòng tết ngoài Đà Lạt gấp đôi so với ngày thường.( từ mùng 1 đến mùng 6).Bạn đi vào mùng mấy tết vậy.

Tết này mình cũng làm chuyến đà lạt nè. Mà đặt phòng chưa có. Tết khó đặt phòng vậy bạn
Theo kinh nghiệm của mình thì vào trang wed hàng đầu về book phòng online mà tham khỏa những lời nhận xét của khách đã ở qua . Cứ kiếm khách sạn nào có số điểm từ 9 điểm trở lên rồi chịu khó đọc những lời bình đó 1 chút.(chú ý : khách sạn nào mà có 10 nhận xét trở xuống thì chưa đảm bảo nhé ) Trong vòng 30 phút bạn sẽ có 1 khách sạn vừa ý và vừa túi tiền của mình.Vào phần Khách hàng đánh giá nhé
http://www.agoda.com/vi-vn/pages/ago...k=635590232665

Mình dám chắc những lời bình đó là sự thật 100% của khách, vì theo mình biết chỉ có khách book phòng và đã ở đó mới có quyền nhận xét về khách sạn đó.
Sau khi đã chọn được một khách sạn vừa ý, bạn gõ tên khách sạn đó vào google mà tìm.Khách sạn bây giờ thường có trang wed riêng, tệ lắm thì cũng có Facebook.Sau đó vào trang wed mà tìm số Điện thoại gọi trực tiếp để được giá tốt nhất.

Hy vọng sau khi đọc xong bài viết của mình các bạn sẽ tìm ra được 1 khách sạn vừa ý khi đi du lịch.(áp dụng cho các bạn đi du lịch trong và ngoài nước nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,620
190,151
Latest member
tuanhaanh
Back