What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Re: Alo, ở nhà cuồng chân, mình muốn Phượt...:)

Tình hình là tuần sau em rãnh cả tuần, em muốn đi 1 tour khoảng 3 ngày 2 đêm. Các bác có tour nào hay cho em đi với ạ ? Em ở Tp.HCM

Tìm bạn nữ đồng hành đi du lịch Vũng Tàu 1 ngày ^^

Hi all. Mình tên Hân, girl, ở SG Q TânPhú, mình muốn tìm 1 bạn nữ đồng hành đi du lịch Vũng Tàu 1 ngày. Sáng đi tối về ^^! Đi = xe khách, lên đó thuê xe hay sao đó mình bàn chi tiết sau hen. Hay bạn nào có ý tưởng hay hay đi đâu trong 1 ngày, góp ý cho mình nha. Thanks nhìu nhìu. LH yahoo myhan104, sdt 099 561 45 78
hoặc ngay topic nha.

Tình hình là trong tháng 3 này em cũng rảnh cả tuần! Đang mún làm chuyến phượt Cam/ Thái bằng bus. Ai có đi thì hú em với nhe!!

trong tháng 4 mình rảnh, mún đi Vũng Tàu 1 ngày, đi = xe khách. Có bạn nào cũng chí hướng hok ^^! đi 1 đoàn 5-10-20 ngừi cũng ok hehe 099 561 45 78. mình ở sg nhé.

Thứ bẩy chủ nhật này đang cuồng chân.Ai có sở thích lượn lang thang không?

Tôi rảnh từ ngày 5/4 đến ngày 7/4, thèm đi phượt xe máy Tây bắc, Đông bắc có ai đi cùng mình không...?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,080
189,863
Latest member
Jolie020
Back