What's new

Ấn Độ (khoảng 18/09 - 02/10/2010)

Status
Not open for further replies.
Chào mọi người !

Mình post lại nội dung một lần nữa thôi vì không rõ là lần trước có ổn không. Mình tính đi du lịch Ấn Độ nhưng vẫn chưa tìm được cơ hội nào cả, hôm nay vào mạng tra vé máy bay của hàng không Air Asia, thì có được kết quả không tin vào mắt mình nữa:
Giá vé máy bay cho chặng: Hanoi - Kul - Mumbai - Kul - Hanoi: USD 476/ Adult

Cụ thể sẽ như sau:
18/09: HAN - KUL: 9h20-13h40: Ecomomy
19/09: Kul - Mumbai: 09h20-12h00: Premier
01/10: Mumbai-Kul: 13h20-21h00: Premier
02/10: Kul - HAN: 06h30-08h00: Ecomomy

Mong mọi người cho ý kiến, hoặc có phượt thủ nào vẫn đang ấp ủ mộng balo có thể tham gia và bắt đầu bằng thông tin này không.

Các bạn ơi cho mình tham gia với nhé. Mơ ước của mình đấy, may quá. Đi phượt được thì tốt quá, mình đang sợ phải đi tour thì lại gặp được top này.
Off ẹp gì rủ tới mới.
Ym của bạn: hoa_lys_trang2004.
Tớ ở hà nội.

aloha, khỏe chưa Kanio,hạ cánh an toàn chưa ,mình thì đang đi chơi típ hehehe,mình sẽ ngâm kíu kỹ cái plan Ấn Độ của bác roài confirm đi hay không nhé

aloha, khỏe chưa Kanio,hạ cánh an toàn chưa ,mình thì đang đi chơi típ hehehe,mình sẽ ngâm kíu kỹ cái plan Ấn Độ của bác roài confirm đi hay không nhé

Hê hê hôm nay em jetstar nó cho em lảo đảo vài phút rùi mới hạ cánh =))

Alice đi khiếp thật.

Các bạn nếu quyết định đi vào dịp tết âm lịch thì cho mình xin một chân nhé.
YM của mình acct0405

Chào mọi người !

Mình post lại nội dung một lần nữa thôi vì không rõ là lần trước có ổn không. Mình tính đi du lịch Ấn Độ nhưng vẫn chưa tìm được cơ hội nào cả, hôm nay vào mạng tra vé máy bay của hàng không Air Asia, thì có được kết quả không tin vào mắt mình nữa:
Giá vé máy bay cho chặng: Hanoi - Kul - Mumbai - Kul - Hanoi: USD 476/ Adult

Cụ thể sẽ như sau:
18/09: HAN - KUL: 9h20-13h40: Ecomomy
19/09: Kul - Mumbai: 09h20-12h00: Premier
01/10: Mumbai-Kul: 13h20-21h00: Premier
02/10: Kul - HAN: 06h30-08h00: Ecomomy

Mong mọi người cho ý kiến, hoặc có phượt thủ nào vẫn đang ấp ủ mộng balo có thể tham gia và bắt đầu bằng thông tin này không.

Với giá như thế này thì bay với hãng khác đi, AA chỉ rẻ khi book khuyến mãi sớm thôi.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back