What's new

Ấn Độ - Tết Âm 2015 - còn ai kịp đi không? (khoảng từ 27 hoặc 28 Tết đến mùng 5 Tết)

Ấn Độ - Tết Âm 2015 - SIÊU GẤP (khoảng từ 28 Tết đến mùng 5 Tết)

Tết này mình lại muốn đi đâu đó, giờ này nghĩ ra mỗi Ấn Độ là điểm đến muốn đi.
Thấy có nhiều nhóm trên Phượt cũng đi Ấn, nhưng sát ngày thế này có lẽ các bạn cũng đã nhóm họp xong xuôi và chốt đoàn. Vì thế mình tạo topic mới, rủ rê những ai giờ chót còn có nhu cầu giống mình thì cùng lên đường.

Người đồng hành mong muốn: là nam hoặc nữ, lớn bé đều được, nam thì tốt hơn, vì mình là nữ, nên mong muốn đi chung với Nam cho cảm giác an toàn. Mình đã từng đi du lịch châu Á, châu Âu 1 mình thấy rất ổn, nhưng vì thông tin rằng Ấn Độ nhiều trouble cho nữ nên thấy hơi chùn.

Mình ở Hà nội, tiếng Anh đủ dùng, chưa có lịch trình đi cụ thể, muốn đi theo kiểu chủ động, không quá bó buộc vào plan, hoặc đi ngắn ngày có thể mua landtour ở bên đó, mình thoải mái budget.
Vé máy bay và visa đi Ấn Độ trong khoảng 3 ngày vẫn kịp, tất nhiên đắt hơn nhưng không phải là vấn đề nếu đã máu đi.

Nếu có ai thấy phù hợp và có nhu cầu như mình thì join hoặc cho mình đi chung nhé.
PM hoặc mobile: O912.069.226

(Nick cũ mấy năm của mình không thể nào vào được, nên đành tạo nick mới này dùng gấp)

Last edited:
Re: Ấn Độ - Tết Âm 2015 - còn ai kịp đi không? (khoảng từ 27 hoặc 28 Tết đến mùng 5 T

Haizz, không có ai còn nhu cầu đi du lịch Tết giờ chót như mình sao?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,647
190,156
Latest member
dulichanton-binhhung
Back