What's new

[Hỏi đáp] An toàn chặng tp Hcm - Cần giờ - Vũng tàu - Bình châu - Lagi - phan thiết

Re: An toàn chặng tp Hcm - Cần giờ - Vũng tàu - Bình châu - Lagi - phan thiết

mình thì 30/4 mới đi, đi 3-4 ngày cho nhẹ nhàng
đi ngày lễ giá phòng và giá xe lên cao bạn à, mình đi ngày giỗ tổ là đã cao lắm rồi, đi 30/4 người người nhà nhà đổ đi chơi, ko pik còn phòng không nữa chứ chưa tính đến chuyện tiết kiệm :) nhưng phải công nhận đi chuyến này hành xác vãi :)

Vậy chết em sao anh :D, bữa núi Dinh tuần rồi nhìn hoài ko nhận ra anh là anh nào, ko biết anh có nhìn ra em ko :D

Anh là người ngoài cùng bên phải chạy chiếc MTB đó, bên đó đi đông quá anh cũng ko biết ai là ai, chỉ biết anh bác sỷ Hoàng, anh Tưởng, Huy Vitus, Hoàng...Hy vọng có dịp anh em mình lại độp chung :D

thế klà tìm đc 1 em road để di rồi :D
Có xe xịn để làm "đầu tàu" rồi hu-ra ăn mừng nào bà con.
Xin chúc mừng anh đã trở thành ban cán sự phụ trách sức khỏe cho anh em =))

Cung này theo mình lê lết mấy năm nay thì Ok lắm bạn à, đừng ngại gì hết nha....mình đi Đà Lạt - Nha Trang (theo cung SG - Nhơn Trạch - Long Hải - Bình Châu - Phan Thiết - Ma Lâm - Gia Bắc - Di Linh - Đà Lạt - Nha Trang) toàn đi cung này 4 năm rồi, yên tâm bạn nhé

thế klà tìm đc 1 em road để di rồi :D

Xe road đi nhanh lớm, bác chịu khó làm đầu tàu cản bớt gió nhé, à, chụp hình lên khoe xế xem nào, em nó xinh không :) ?

Theo tính toán của mình thì cung đường này lắm gian nan. Mình cũng đã thử cung đường TP.HCM -> Cần Giờ -> Vũng Tàu 1 lần rồi.
Nếu đi từ Cần Giờ -> Vũng Tàu bằng tàu thì phải gần 12:00pm mới đến nơi. Ăn uống nghỉ chân cũng 1 tiếng. Cứ cho là 1:00pm chúng ta khởi hành. Mình không nghĩ là với quãng đường 69.9km mà đi dọc bở biển có thể đến Bình Châu trước 9:00pm, vì chúng ta đi xe "cùi". Sáng sau tiếp tục đạp dọc bờ biển 96km nữa, chắc cái giò rạc ra luôn ý.

Nếu đi thì không biết mấy bạn tính sao, nhưng kỳ mình đi thì mình phải đi lúc 4:00am mới đến Cần Giờ để kịp đó chuyến tàu (nhà mình ở Q.12 - gần ngã tư An Sương). Nếu đi thì mình hẹn bạn ờ bến đò nhé, okie?
Tui ở ngã tư Chợ Cầu đây, gần ngynvuloc. Có tập dợt hay có gì mới nhắn cho tui:
[email protected]
0963147148

Thành thật xin lỗi các you mình xin rút khỏi cuộc chơi. Mới nhận được cái email thong báo của trường. Ngại quá đi mất, ngày hôm đó ở trường mình có tổ chức ngoại khóa và mình phải tham gia chuyến đó. Rất tiếc!!!!

Chúc các bạn có chuyến đi tuyệt vời và nhiều niềm vui!
(Mình là thằng bàn quá trời mà cuối cùng mình lại không đi được :(, cũng là cái số mà thôi =)) )

mới chơi nên ko biết đạp nổi ko@@

Sau đây một vài bức ảnh cho các bác quánh giá....

mới chơi nên ko biết đạp nổi ko@@

Sau đây một vài bức ảnh cho các bác quánh giá....

Bác chơi mấy cái groupset của shimano hay mỗi thứ chấm một tí vậy , hjk, mới cáu, nhìn ... đã vãi =))
à, khoảng bao nhiêu nữa, bjk đâu e tậu một con :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back