What's new

Áo phượt 2013 khu vực Miền Bắc

Bác cho em xin luôn cân nặng các cháu sẽ đặt được sát kích cỡ hơn.

Tối nay gặp soncoi xong tớ xin chốt lại là, thêm: 03 áo phượt nữ size M; 01 áo nhí nam 09t (32kg); 01 áo nhí nam 06t(20kg). Tổng cộng là 585k (trong ngày mai lúc nào rảnh tớ alo chuyển cho Omg nhé, tks!)

Nick name: mitmeo2710
Số lượng: 01
Gt: nữ
Size: M
Mình gửi tiền trực tiếo thì gặp bạn ở đâu nhỉ?
:)
Bạn qua cầu Cầu Nguyễn Khánh Toàn rồi gọi mình sẽ ra.
P/s:Điện trước khi qua nhé.Thanks!

Tối nay gặp soncoi xong tớ xin chốt lại là, thêm: 03 áo phượt nữ size M; 01 áo nhí nam 09t (32kg); 01 áo nhí nam 06t(20kg). Tổng cộng là 585k (trong ngày mai lúc nào rảnh tớ alo chuyển cho Omg nhé, tks!)
Hôm nay em hủy đi Sơn La nên dảnh.

Hạn chót đến trưa mai các bạn đăng kí áo chuyển khoản cho mình để có áo mặc trước ngày sinh nhật nhé.
Thông tin ck trang 1.Thanks!

Chủ thớt cho xin cái hình thức chuyển tiền phong phú hơn chút được không? VCB thêm nữa cho tiện. Mà năm nay không có đầu cầu miền Bắc nhận đặt áo hay sao mà lại nhận SG rồi chuyển ra HN thế, chuea rõ cụ thể ai phụ trách mảng áo này ở Hn.

Nick : huongbien
Gt : Nữ
Cõ M
Số lượng : 01
Thanh toán bằng tiền mặt nhé (Hẹn chủ thớt trưa nay có ukie k?)
Truoc khi qua goi truoc cho minh nha.

Chủ thớt cho xin cái hình thức chuyển tiền phong phú hơn chút được không? VCB thêm nữa cho tiện. Mà năm nay không có đầu cầu miền Bắc nhận đặt áo hay sao mà lại nhận SG rồi chuyển ra HN thế, chuea rõ cụ thể ai phụ trách mảng áo này ở Hn.
Nam nay phuot.vn chua co lich in ao chinh thuc trong khi sap den ngay sinh nhat nen minh tong hop cac ban co nhu cau in ao ngoai bac de cacs banj co ao mac trong ngay sinh nhat.Viec in so luong it gia thanh se cao nen tap chung in trong Sai Gon cho re
ban a!
P/s:May tinh dang hong unikey nen viet khong dau cac ban thong cam!

Đăng ký áo phượt 2013
Nick: Dấm Ớt
Số lượng: 5 chiếc
Size áo: 1M (nữ) + 1M (nam) + 3L (nam)

Đã call trực tiếp cho chủ thớt, đã ck dưng khác ngân hàng nên mai mới nhận đc ạ :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,942
Latest member
Nhocdecor
Back