What's new

Áo phượt 2013 khu vực Miền Bắc

Xin lỗi là mình đăng tin hình như không đúng chổ, bây giờ mình muốn đặt 1 áo Phượt ở TPHCM liệu có được không chị BBO? Hihi, cám ơn chị nhiều

Chị gưi lại theo địa chỉ mới giúp e nhé,có j gọi trực tiếp cho em vì bữa nay e bận không vào được 4U thường xuyên đc.Chứ để lâu quá các bạn đang ngóng gãy cổ roài.hị hị

Nghe chị BBO moderator hứa vụ áo phượt kìa, e đặt bác H và bác H chuyển khoản cho OMG hơn 2 tháng nay, co tín hiệu gì là áo se về Hn đâu, mà sao nghe Áo trả về công ty sao mà trẻ con quá đi mât hoho:)

Ý mình thì cũng mún như ý các mem khác đặt áo qua bác OMG thui, chỉ tội bác ấy, bị hiểu lầm là cầm tiền của mọi người rùi tiêu hết, quên vụ áo phượt thui:) còn chị thì BBQ có nhiều lý do cá nhân, quên mất là làm việc kd thì phải chắc chắn và cũng nên giữ chữ tín chút chứ, ai lại nói là " chăc" đầu tuần mình mới chuyển, biết đầu tuần nào hả chị BBQ ơi :)

Ý mình thì cũng mún như ý các mem khác đặt áo qua bác OMG thui, chỉ tội bác ấy, bị hiểu lầm là cầm tiền của mọi người rùi tiêu hết, quên vụ áo phượt thui:) còn chị thì BBQ có nhiều lý do cá nhân, quên mất là làm việc kd thì phải chắc chắn và cũng nên giữ chữ tín chút chứ, ai lại nói là " chăc" đầu tuần mình mới chuyển, biết đầu tuần nào hả chị BBQ ơi :)

Oohmygod chuyển đủ cho mình rồi, mình có chút trục trặc nên chưa chuyển đợt cuối cho bạn ý. Chính xác là ngày mai mình mới chuyển, chiều ngày mốt bạn có thế alo Ohmygod để nhận áo.
P/S: nếu bạn đăng ký đúng thời gian ban đầu thì bạn đã có áo từ đợt đầu cách đây 2 tháng.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,949
Latest member
0123winnet
Back